மலையேறும்போது காணாமல்போன இந்தியப் பிரஜை; தேடும்பணி தொடர்கிறது

கேமரன் மலை ஜாசார் என்ற மலையேறும் இடத்தில் நடைபயணம் மேற்கொண்டபோது செப்டம்பர் 22 முதல் காணாமல் போன இந்தியாவைச் சேர்ந்த சுற்றுலாப் பயணியைத் தேடும் மற்றும் மீட்பு (SAR) குழு, பாதிக்கப்பட்டவரின் கால்தடங்களைக் கண்டறிந்தது.

பகாங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (ஜேபிபிஎம்) மக்கள் தொடர்பு அதிகாரி சுல்ஃபாட்லி ஜகாரியா கூறுகையில், இன்றைய தேடுதல் ஐந்து கிலோமீட்டர் சுற்றளவில் குனுங் ஜாசார் மற்றும் கம்பர் பாஸ் ஆகியவற்றில் தொடங்கி பாரத் டீ வரை செல்லும் பாதையில் கவனம் செலுத்துகிறது. இன்றைய தேடுதல் ஐந்து கிலோமீட்டர் சுற்றளவில் குனுங் ஜாசார் மற்றும் கம்பர் பாஸ் தொடங்கி பாரத் டீ வரை செல்லும் பாதையை உள்ளடக்கியது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

எவ்வாறாயினும், 70 க்கும் மேற்பட்ட பணியாளர்களைக் கொண்ட SAR நடவடிக்கை தேடல் பணி சரிவுகள் மற்றும்  கரடுமுரடான பாதைகளை உள்ளடக்கும்  என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

முன்னதாக, கேமரன் மலை காவல்துறைத் தலைவர் டிஎஸ்பி அஸ்ரி ரம்லி ஒரு அறிக்கையில், நந்தன் சுரேஷ் நட்கர்னி 44, செப்டம்பர் 22 அன்று குனுங் ஜாசார், தானா ரத்தா, கேமரன் மலையில் ஏறிய பின்னர் காணாமல் போனதாகக் கூறப்பட்டது.

தானா ரத்தா பகுதியைச் சுற்றிப் பெறப்பட்ட சில சிசிடிவி காட்சிகளின் அடிப்படையில், பாதிக்கப்பட்டவர் செப்டம்பர் 22 ஆம் தேதி, குனுங் ஜாசார் தானா ரத்தாவின் 10ஆவது பாதையில் நடைபயணம் மேற்கொள்வதற்காக ஹோட்டலை விட்டு தனியாகச் சென்றதாக முதற்கட்ட போலீஸ் விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here