தாய்லாந்து பாங்காக்கில் நடந்த துப்பாக்கி சூட்டில் மலேசியர்கள் யாரும் காயமடையவில்லை

பாங்காக்கின் சியாம் பாராகான் மாலில் செவ்வாய்கிழமை நடந்த துப்பாக்கிச் சூட்டில் மலேசியர்கள் யாரும் காயமடையவில்லை. இதில் இரண்டு பேர் கொல்லப்பட்டனர் மற்றும் ஐந்து பேர் காயமடைந்தனர். தாய்லாந்திற்கான மலேசியத் தூதர் டத்தோ ஜோஜி சாமுவேல், தூதரகம் நிலைமையை உன்னிப்பாகக் கண்காணித்து வருவதாகக் கூறினார்.

தூதரகம் நிலைமையை உன்னிப்பாகக் கண்காணித்து வருகிறது. சம்பவத்தால் பாதிக்கப்பட்ட மலேசியர்கள் தூதரகத்தைத் தொடர்பு கொண்டு உதவி பெறலாம் என்று அவர் பெர்னாமாவிடம் கூறினார்.

இதற்கிடையில், துப்பாக்கிச்சூட்டில் சீன மற்றும் மியான்மர் பிரஜைகள் இருவர் உயிரிழந்துள்ளதுடன், ஐந்து பேர் காயமடைந்துள்ளதாக தாய்லாந்து போலீசார் உறுதிப்படுத்தியுள்ளனர். துப்பாக்கிச்சூட்டில் உயிரிழந்தவர்களின் எண்ணிக்கை, முதலில் அறிவிக்கப்பட்ட மூவரில் இருந்து இரண்டு என தெளிவுபடுத்தப்பட்டுள்ளது.

34 வயதான சீனப் பெண் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்ததாகவும், பலத்த காயமடைந்த டிபார்ட்மென்ட் ஸ்டோரில் பணிபுரியும் மியான்மர் நாட்டவர் பின்னர் மருத்துவமனையில் உயிரிழந்ததாகவும் தேசிய காவல்துறைத் தலைவர் டோர்சாக் சுக்விமோல் தெரிவித்தார்.

வர்த்தக நிலையத்தின் மூன்றாவது மாடியில் கைத்துப்பாக்கியுடன் ஆயுதம் ஏந்திய 14 வயது சிறுவனை கைது செய்ததாக அவர் கூறினார். சம்பவ இடத்திற்கு சென்ற அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறுகையில், சந்தேக நபர் தனது துப்பாக்கியுடன் சரணடைந்துள்ளார். சந்தேக நபருக்கு மனநலப் பிரச்சினைகள் இருப்பதாக அவர் கூறினார்.

காயமடைந்தவர்கள் ஒரு லாவோஷியன், ஒரு சீன நாட்டவர் மற்றும் மூன்று தாய்லாந்து பிரஜைகளை உள்ளடக்கிய காயமடைந்தவர்கள் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாக டொர்சாக் கூறினார். இதனிடையே, உயிரிழந்தவர்களின் குடும்பங்களுக்கு தாய்லாந்து பிரதமர் ஸ்ரேத்தா தவிசின் இரங்கல் தெரிவித்துள்ளார். இறந்தவர்களின் குடும்பங்களுக்கும், காயமடைந்த அனைவருக்கும் எனது ஆதரவை வழங்க விரும்புகிறேன் என்று அவர் ட்விட்டரில் எழுதினார்.

கடந்த ஆண்டு அக்டோபர் 6 ஆம் தேதி, நோங் புவா லாம்பு மாகாணத்தில் உள்ள குழந்தைகள் பராமரிப்பு மையத்தில் துப்பாக்கி மற்றும் கத்தியால் நடத்தப்பட்ட தாக்குதலில் குறைந்தது 36 பேர் கொல்லப்பட்டனர். இது நாட்டின் மிக மோசமான சம்பவமாகும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here