மக்காவ் ஊழலில் 199,500 ரிங்கிட்டை இழந்த ஓய்வு பெற்ற ஆசிரியர்

குவாந்தானில் ஓய்வுபெற்ற ஆசிரியை ஒருவரின் மொத்த சேமிப்பான 199,500 ரிங்கிட்டை மக்காவ் ஊழல் கும்பலினால் இழந்தார். பகாங் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ யஹாயா ஓஸ்மான், செப்டம்பர் 1ஆம் தேதி 61 வயதுப் பெண்மணிக்கு அடையாளம் தெரியாத நபர் ஒருவரிடமிருந்து தொலைபேசி அழைப்பு வந்தது. அவர் தன்னை ஒரு கூரியர் நிறுவன ஊழியர் என்று அறிமுகப்படுத்திக் கொண்டார்.

மேலும் அவரது பெயரில் உள்ள ஒரு பார்சலில் தடைசெய்யப்பட்ட பொருட்கள் இருப்பதாகக் கூறினார். அந்த அழைப்பு உடனடியாக மற்றொரு நபருக்கு மாற்றப்பட்டது. அவர் ஒரு காவல்துறை அதிகாரியைப் போல் பேசினார். அவர் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் வங்கிக் கணக்குகளை (விசாரணை நோக்கங்களுக்காக) அதிகாரிகள் முடக்குவதாக கூறினார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பேங்க் நெகாரா மலேசியாவின் புலனாய்வுப் பிரிவிற்குச் சொந்தமானதாகக் கூறப்படும் கணக்கில் தனது சேமிப்புகள் அனைத்தையும் மாற்றுமாறு அந்தப் பெண்ணுக்கு அறிவுறுத்தப்பட்டதாக யாஹாயா கூறினார். ஆறு வெவ்வேறு வங்கிக் கணக்குகளுக்கு 199,500 ரிங்கிட் அளவு எட்டு பணப் பரிமாற்றங்களைச் செய்ததாக அந்தப் பெண் கூறினார்.

அந்த பெண் தனது கணக்கு தொடர்பான விசாரணையின் முன்னேற்றம் குறித்து விசாரிக்க போலீஸ் அதிகாரி என்று அழைக்கப்படுவதைத் தொடர்பு கொள்ளத் தவறியதால் தான் ஏமாற்றப்பட்டதை உணர்ந்தார். அவர் நேற்று தெமர்லோ மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்தில் புகார் அளித்தார். https://semakmule.rmp.gov.my/ ஐப் பார்க்குமாறும் அறியப்படாத நபர்களிடமிருந்து அழைப்புகளைப் பெறும்போது எச்சரிக்கையாக இருக்குமாறும் பொதுமக்களுக்கு யாஹாயா நினைவூட்டினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here