சிலாங்கூர், பேராக்கில் வெள்ளம் ஏற்பட்டதால் 9 நிவாரண மையங்கள் திறக்கப்பட்டன

கோலாலம்பூர்: கனமழையால் ஆறுகள் அபாய நிலைக்கு உயர்ந்ததையடுத்து, சிலாங்கூர் மற்றும் பேராக்கில் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்கு ஒன்பது தற்காலிக நிவாரண மையங்கள் திறக்கப்பட்டுள்ளன.

மாலை 5 மணியளவில் இடியுடன் கூடிய மழைக்குப் பிறகு, சுபாங் ஜெயாவில் உள்ள பிரபலமான Subang Parade வணிக வளாகத்திலும் திடீர் வெள்ளம் புகுந்தது. தரைத்தளத்தில் உள்ள சில கடைகள் மூடப்பட்டிருந்த நிலையில், வாகன நிறுத்துமிடத்தின் பகுதிகளும் வெள்ளத்தில் மூழ்கின.

சுங்கை டெங்கில் அதன் கரைகள் நிரம்பி வழிந்ததையடுத்து சேப்பாங்கில் ஐந்து நிவாரண மையங்கள் திறக்கப்பட்டன என்று பெர்னாமா தெரிவித்துள்ளது.

67 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 255 பாதிக்கப்பட்டவர்கள் கம்போங் டத்தோ அஹ்மத் ரஸாலி மற்றும் தாமான் கெமிலாங் சமூகக் கூடங்களிலும், Jenderam Hilir village community management council hall தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று சிப்பாங் காவல்துறைத் தலைவர் வான் கமருல் அஸ்ரான் வான் யூசோப் தெரிவித்தார்.

டெங்கில் சமுதாயக் கூடம் மற்றும் டெங்கில் மேல்நிலைப் பள்ளி ஆகியவற்றில் வேறு வெளியேற்றப்பட்டவர்கள் இருப்பதாக அவர் கூறினார் கம்போங் சுங்கை புவா, Jenderam Hilir, கம்போங் ஒராங் அஸ்லி பத்து 28 ஜெண்டராம் ஹிலிர், கம்போங் ஸ்ரீ தஞ்சோங் மற்றும் கம்போங் செம்பேராய் ஆகிய பகுதிகள் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன.

பேராக்கில், வடிகால் மற்றும் நீர்ப்பாசனத் துறையானது, சங்கட் ஜாங்கில் உள்ள சுங்கை பீடோரில் 3.96 மீட்டரில் ஆபத்தான நிலையில் இருப்பதாகவும், தஞ்சோங் துவாலாங் வெயிலில் உள்ள சுங்கை கிந்தா மற்றும் செலாமாவில் உள்ள சுங்கை கிரியான் 13.06 மீட்டர் மற்றும் 11.85 மீட்டர் எச்சரிக்கை அளவைத் தாண்டியது.

பேராக் மாநில பேரிடர் மேலாண்மைக் குழு செயலகம், மாநிலத்தில் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை இன்று இரவு 64 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 220 பேராகக் குறைந்துள்ளதாகத் தெரிவித்துள்ளது. அவர்கள் ஹிலிர் பேராக் மற்றும் கிரியானில் உள்ள நான்கு நிவாரண மையங்களில் தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here