மேல் முறையீட்டுத் தீர்ப்புக்குப் பிறகு 1.52 மில்லியன் ரிங்கிட்டை நன்கொடையை பாலஸ்தீனத்திற்கு வழங்குவேன்: ஜாகிர் நாயக்

சமயப் போதகர் டாக்டர் ஜாகிர் நாயக், முன்னாள் டிஏபி தலைவரிடமிருந்து பெற்ற அவதூறு வழக்கிற்கு இழப்பீடாக கிடைத்த 1.52 மில்லியன் பாலஸ்தீனியர்களுக்கு நன்கொடை அளிப்பதாக அவர் அளித்த உறுதிமொழியை நிறைவேற்றுவார். ஆனால் அவர் மேல்முறையீட்டு செயல்முறையை முடித்த பின்னரே என்று அவரின் வழக்கறிஞர் இன்று தெரிவித்தார்.

அதற்குப் பிறகுதான் பணம் விடுவிக்கப்படும் என்றும், ராமசாமியின் மேல்முறையீட்டின் முடிவைப் பொறுத்துதான் பணம் வழங்கப்படும் என்றும் அக்பர்டின் அப்துல் காதர் கூறினார். எனது வாடிக்கையாளர் இந்த நிலையை முழுமையாக அறிந்திருக்கிறார். மேல்முறையீட்டு செயல்முறையை நாங்கள் மதிக்க வேண்டும் மற்றும் மேல்முறையீடுகள் முடியும் வரை காத்திருக்க வேண்டும் என்று அவர் எப்ஃஎம்டியிடம் தெரிவித்தார்.

அதுவரை தனது கட்சிக்காரரின் கணக்கில் பணம் இருக்கும் என்று அக்பர்டின் கூறினார். அனைத்து மேல்முறையீடுகளும் முடியும் வரை நாயக் தனக்கு வழங்கப்பட்ட பணத்தை எந்த காரணத்திற்காகவும் செலவழிக்க முடியாது என்று ராமசாமி கூறியதற்கு அவர் பதிலளித்தார்.

நீதிமன்றத்தின் இறுதித் தீர்ப்பு வரும் வரை நாயக் பணத்தை “தொட” முடியாது என்று அக்பர்டின் கூறினார். மூலம் வசூலிக்கப்பட்ட பணத்தை நன்கொடையாக செலுத்த ராமசாமியின் உறுதிமொழியிலிருந்து வேறுபட்டதல்ல – மேல்முறையீட்டு நீதிமன்றம் தனக்கு சாதகமாக தீர்ப்பளித்தால் ஏழைகளுக்கு வழங்குவேன் என்று ராமசாமி தெரிவித்தார்.  பினாங்கு முன்னாள் துணை முதல்வருக்கு எதிரான அவதூறு வழக்கில் நாயக்கிற்கு நஷ்டஈடு வழங்குமாறு ராமசாமிக்கு உயர்நீதிமன்றம் கடந்த வாரம் உத்தரவிட்டது.

ராமசாமி தன்னைப் பற்றி ஐந்து அவதூறு அறிக்கைகளை வெளியிட்டதாகக் கூறி நாயக் 2019 இல் இரண்டு தனித்தனி வழக்குகளைத் தொடர்ந்தார். சமூக ஊடக தளங்கள் மற்றும் 2016 மற்றும் 2019 க்கு இடையில் பல செய்தி இணையதளங்கள் மூலம் தெரிவிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here