1.4 மில்லியன் ரிங்கிட் மதிப்பிலான நகைகள் கொள்ளை: 3 இந்திய ஆடவர்கள் மீது குற்றச்சாட்டு

 1.4 மில்லியன் ரிங்கிட் மதிப்பிலான நகைகளை ஆயுதமேந்திய கொள்ளையடித்ததாக மூன்று நண்பர்கள் மீது கோல கங்சார் செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் இன்று குற்றம் சாட்டப்பட்டது. அவர்கள் R. குணசீலன் 52, A.F. அட்ரியன் ராஜ் டொமினிக் 29 மற்றும் R. ஆனந்தன் 35 மற்றும் அவர்கள் அனைவரும் நீதிபதி ரோஹைடா இஷாக் முன் குற்றச்சாட்டை மறுத்து விசாரணை கோரினர். கடந்த நவம்பர் 6ஆம் தேதி காலை 9.40 மணியளவில் ஜாலான் டத்தோ மகாராஜாலேலா வாகன நிறுத்துமிடத்தில் ரிங்கிட் 1.4 மில்லியன் மதிப்புள்ள நகைகளுடன் ஆயுதம் ஏந்திய 26 வயதான சோங் யோங் செங் மற்றும் டான் காங் சியாட் ஆகிய இருவரையும் கும்பல் கொள்ளையடித்ததாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்ட மூன்று பேர், இன்னும் ஆறு பேருடன் இன்னும் தலைமறைவாக உள்ளனர்.

அவர்கள் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் 395 மற்றும் 397 பிரிவுகளின் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டு, 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனையும், குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் பிரம்படியும் விதிக்கப்படும். நீதிபதி ரோஹைடா அவர்களுக்கு தலா இரண்டு நபர் உத்தரவாதத்துடன்  RM20,000 ஜாமீன் வழங்கினார். அங்கு ஜாமீனில் ஒருவர் குடும்ப உறுப்பினராக இருக்க வேண்டும். மேலும், வழக்கு விசாரணை நிலுவையில் உள்ள நிலையில் மாதம் ஒருமுறை காவல் நிலையத்தில் புகார் அளிக்க வேண்டும். மீண்டும் இந்த வழக்கு டிச.,29ஆம் தேதி விசாரணைக்கு வரும் அன்று  நீதிபதி உத்தரவிட்டார். துணை அரசு வக்கீல் முஹம்மது ஃபிர்தௌஸ் நோர் அஸ்லான் வழக்கு தொடர்ந்தார். மூன்று குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் சார்பாக வழக்கறிஞர் துளசி ஐயாவோ ஆஜரானார்.

இதற்கிடையில், குணசீலன் மற்றும் ஆனந்தன் ஆகியோருக்கு தலா 2,500 ரிங்கிட் அபராதம் விதிக்கப்பட்டது. தவறினால் ஆறு மாதங்கள் சிறைத்தண்டனை அனுபவிக்க வேண்டும். மேலும் போதைப்பொருளை சுயமாக எடுத்து கொண்ட  குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட பின்னர் அதே நீதிமன்றத்தால் இரண்டு ஆண்டுகள் போலீஸ் விசாரணையில் வைக்கப்பட்டது. குணசீலன் கடந்த நவம்பர் 7ஆம் தேதி மாலை சுமார் 3 மணியளவில் குவாலா கங்சார் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) போதைப்பொருள் அலுவலகத்தில் மார்ஃபின் என்ற போதைப் பொருள் உட்கொண்டதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார். ஆனந்தனைப் பொறுத்தவரை, அவர் 11-நோர்-டெல்டா வகை -9-tetrahydrocannabinol போதை மருந்தை அதே இடத்திலும் தேதியிலும் பிற்பகல் 3.20 மணியளவில் சுயமாகப் பயன்படுத்தியதாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. அரசு துணை வழக்கறிஞர் முகமது ஃபஹ்மி கமாலுதீன் வழக்கு தொடர்ந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here