பினாங்கு மால் அருகே கண்டெடுக்கப்பட்ட பிறந்த பெண் குழந்தை கொலை செய்யப்பட்டிருப்பதாக போலீசார் தகவல்

ஜார்ஜ் டவுன்: பயான் லெபாஸில் உள்ள வணிக வளாகம் அருகே கடற்கரையில் கண்டெடுக்கப்பட்ட பிறந்த பெண் குழந்தை  கூறுகையில், பினாங்கு மருத்துவமனையில் உடல் பிரேதப் பரிசோதனைக்கு அனுப்பப்பட்ட பிறகு முடிவு தெரிந்தது. குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 302இன் கீழ் வழக்கு மறுவகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்றார்.

இதுகுறித்து அவர் திங்கள்கிழமை (டிச. 4) வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், வழக்கு தொடர்பான தகவல் தெரிந்தவர்கள் விசாரணை அதிகாரி ஏஎஸ்பி சி.ஜிவேந்திரன் முத்துலியரை 019-3469718 என்ற எண்ணில் நேரடியாகத் தொடர்பு கொள்ளலாம் என்று அவர் திங்கள்கிழமை (டிச. 4) வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (டிசம்பர் 3), மாலை 5.55 மணியளவில் குழந்தையை பொதுமக்கள் கண்டுபிடித்தனர். இறந்த உடலை ரகசியமாக அப்புறப்படுத்துவதன் மூலம் பிறப்பை மறைத்ததற்காக குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 318 இன் கீழ் இந்த வழக்கு முதலில் விசாரிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here