ஜெய்ன் ரய்யானின் கொலை குறித்து ஊகங்களை நிறுத்துமாறு காவல்துறை கூறுகிறது

ஜெய்ன் ரய்யான் அப்துல் மதீனின் மரணம் குறித்து ஊகங்கள் வேண்டாம் என்று காவல்துறை கூறுகிறது. இதுபோன்ற ஊகங்கள் விசாரணைக்கு பாதிப்பை ஏற்படுத்தும் என சிலாங்கூர் காவல்துறை தலைவர்  டத்தோ ஹுசைன் ஓமர் கான் கூறினார். இத்தகைய கருத்துக்கள் பொதுமக்களிடையே அமைதியின்மையை ஏற்படுத்துவதோடு மட்டுமல்லாமல், நேசிப்பவரின் இழப்பால் துயரப்படும் குடும்ப உறுப்பினர்களின் உணர்ச்சிகளையும் பாதிக்கும்.

எங்கள் விசாரணையை முடிக்கவும், சம்பந்தப்பட்ட சந்தேக நபரைக் கண்டுபிடிப்பதற்கும் எங்களுக்கு இடம் கொடுக்குமாறு காவல்துறை அனைவரையும் கேட்டுக்கொள்கிறது என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர் 8) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஆறு வயது ஆட்டிஸ்டிக் சிறுவனான Zayn Rayyan, காணாமல் போனதாகக் கூறப்படும் 34 மணி நேரத்திற்குப் பிறகு உடல் கண்டெடுக்கப்பட்டது. புதன்கிழமை (டிசம்பர் 6) இரவு 10 மணியளவில் டாமன்சாரா டாமாயில் உள்ள இடமான் குடியிருப்பில் உள்ள அவரது வீட்டிற்கு அருகிலுள்ள ஆற்றில் அவரது உடல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

புக்கிட் அமான் சிஐடி இயக்குநர்  டத்தோஸ்ரீ முகமட் ஷுஹைலி முகமட் ஜைன், வியாழன் இரவு ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில், பிரேதப் பரிசோதனையில், கழுத்தை நெரித்த (கழுத்தில் சுருக்கம்) மற்றும் தற்காப்புக் காயங்கள் என நம்பப்படும் மற்ற காயங்கள் ஏற்பட்டிருப்பது தெரியவந்தது.  சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்ட 48 மணி நேரத்திற்குள் பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்துவிட்டார் என்று பிரேத பரிசோதனையில் தெரியவந்துள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here