ஜெய்ன் கொலை வழக்கு தொடர்பில் போலீசார் 228 டிஎன்ஏ மாதிரிகளை சேகரித்தனர்

­ஆறு வயது ஆட்டிஸ்சம் சிறுவன் ஜெய்ன் ரய்யான் அப்துல் மதீயின் கொலை தொடர்பான விசாரணையின் ஒரு பகுதியாக, இங்குள்ள இடமான், டாமன்சரா டாமாய் அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் வசிப்பவர்களிடமிருந்து 228 deoxyribonucleic acid (டிஎன்ஏ) மாதிரிகளை போலீசார் சேகரித்தனர்.

சிலாங்கூர் காவல்துறைத் தலைவர் ஹுசைன் ஒமர் கான் கூறுகையில், வீடு வீடாகச் சோதனைகள் மற்றும் குடியிருப்பாளர்களிடமிருந்து டிஎன்ஏ மாதிரிகள் சேகரிக்கும் பெரிய அளவிலான நடவடிக்கை நேற்று தொடங்கியது, இன்றும் தொடரும். இன்று காலை நிலவரப்படி, 5,628 பேர் மற்றும் 2,484 வீடுகள் ஏற்கனவே சரிபார்க்கப்பட்டுள்ளன. இப்பகுதியில் 18 குடியிருப்புகள் உள்ளன.

இன்று பெர்னாமாவைத் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​மழையுடன் கூடிய வானிலை (காலை) தேடுதல் நடவடிக்கை மற்றும் போலீசார் ஆதாரங்களை சேமிப்பதில் சுணக்கம் ஏற்பட்டுள்ளது  என்று அவர் கூறினார். இந்த நடவடிக்கையில் பல்வேறு பிரிவுகளைச் சேர்ந்த 278 காவல்துறை அதிகாரிகள் மற்றும் பணியாளர்கள் ஈடுபட்டுள்ளனர் என்றார்.

அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் இன்று நடத்திய சோதனையில், புக்கிட் அமான் மற்றும் KLIA போலீஸ் தலைமையகத்தில் இருந்து இரண்டு மோப்ப நாய்களை (K9) – ரிக்ஸ் மற்றும் குஸ்ஸி – போலீசார் அனுப்பி, ஜெய்னின் உடல் கண்டெடுக்கப்பட்ட இடத்திற்கு அருகில் உள்ள ஒரு கடை மற்றும் பல வீடுகளைச் சோதனை செய்ததைக் கண்டறிந்தனர்.

செவ்வாய் கிழமை நண்பகல் டாமன்சாரா டமாயில் காணாமல் போனதாக அறிவிக்கப்பட்டதை அடுத்து, அடுத்த நாள், அபார்ட்மென்ட் இடமானில் உள்ள அவரது அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் இருந்து சுமார் 200 மீ தொலைவில் அவரது குடியிருப்புக்கு அருகிலுள்ள ஆற்றில்  சிறுவன் இறந்து கிடந்தான்.

இதற்கிடையில், Zayn இன் தாத்தா, Zahari Reba, 55 அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் சந்தித்தபோது, ​​அவரது மூத்த பேரனின் மரணம் பழிவாங்கும் செயல் என்பதை மறுத்தார். ஜஹாரி தனது மகன் ஜைம் இக்வான் மற்றும் மருமகள் இஸ்மானிரா அப்துல் மனாஃப் ஆகியோர் கடந்த மூன்று வருடங்களாக அபார்ட்மெண்டில் தங்கியுள்ளனர்.

வேலைக்குப் போய்விட்டு வீடு திரும்புவதே அவர்களுடைய தினசரி வழக்கம். அவர்களுக்கு முன்னால் வசிக்கும் அண்டை வீட்டாரை மட்டுமே அவர்கள் அறிவார்கள். அவர்கள் யார் மீதும் வெறுப்பு கொள்ள மாட்டார்கள் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here