25,000 ரிங்கிட் மதிப்புள்ள போதைப்பொருட்களை கைப்பற்றியதோடு ஆடவரை கைது செய்த போலீசார்

ஆராவ்:  தாமான் தெங்கு புத்ரியாவில் காரில் ஒரு கிலோகிராம் ரிங்கிட் 25,000 மதிப்புள்ள மெத்தாம்பேட்டமைன் மற்றும் ஹெராயின் பறிமுதல் செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து கெடாவின் சாங்லூனைச் சேர்ந்த ஒருவரை போலீஸார் நேற்று கைது செய்தனர். நவம்பர் 27 ஆம் தேதி நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில் அராவ் போலீஸ் தலைமைக் கண்காணிப்பாளர் மொஹ்சின் அஹ்மத் முகமட் ரோடி கூறுகையில், ரோந்துச் சுற்றின்போது போலீஸ் குழு ஒன்று அதிகாலை 1.40 மணியளவில் ஆராவ் எக்ஸ்பிரஸ்வேயில் புரோட்டான் சத்ரியாவில் சந்தேகத்திற்கிடமான முறையில் நடந்துகொண்டதைக் கண்டது.

போலீஸ்காரர்கள் பாவ் வெளியேறும் பாதையை நோக்கி காரை இழுத்துச் சென்றதாகவும் ஆனால் ஓட்டுநர் தன்னை நிறுத்துமாறு உத்தரவிடப்பட்டபோது திடீரென வேகமாகச் சென்றதாகவும் அவர் கூறினார். சந்தேக நபர் பின்னர் தாமான் தெங்கு புத்ரியாவை நோக்கி ஓட்டிச் சென்றார். ரோந்துக் குழுவை மோட்டார் சைக்கிள் ரோந்துக் குழுவிடம் இருந்து வலுவூட்டுமாறு அழைத்தது.

சந்தேக நபர் இறுதியாக லோரோங் தெங்கு புத்ரியா 6 இல் நிறுத்தினார், மேலும் இரண்டு பேர் காரில் இருந்து குதித்து அருகிலுள்ள புதர்களுக்கு தப்பி ஓடிவிட்டனர் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். காரை ஆய்வு செய்தபோது, போலீஸ் குழு 199.80 கிராம் எடையுள்ள நான்கு மெத்தாம்பெட்டமைன் பாக்கெட்டுகளையும், 898.10 கிராம் எடையுள்ள ஹெராயின் மூன்று பொட்டலங்களையும் RM25,000 சாலை மதிப்புள்ளதைக் கண்டுபிடித்ததாக மொஹ்சின் கூறினார்.

கைப்பற்றப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, பொலிசார் இருவரில் ஒருவரைக் கண்டுபிடித்து ஞாயிற்றுக்கிழமை ஜித்ராவில் துன்ஜாங்கில் உள்ள கம்போங் பாடாங் லிமாவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் கைது செய்துள்ளனர். தாமான் தேஜா, சாங்லூனைச் சேர்ந்த 42 வயதான நபர் போதைப்பொருளுக்கு நேர்மறை சோதனை செய்ததாக அவர் கூறினார். பின்னணி சோதனைகளின் அடிப்படையில், சந்தேகநபர் 1999 முதல் போதைப்பொருள் குற்றப் பதிவுகளை வைத்திருக்கிறார். மேலும் நவம்பர் 27 சம்பவத்திற்கு மூன்று நாட்களுக்கு முன்பு சுமார் RM3,000 மதிப்புள்ள 224கிராம் ஹெராயின் வைத்திருந்தனர். புரோட்டான் சத்ரியாவின் கடைசியாக அறியப்பட்ட உரிமையாளர் அவர்தான்.ஆனால் வாகனம் இன்னும் முந்தைய உரிமையாளரின் பெயரில் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார். போலீசார் ஒரு வார கால காவலில் வைக்க உத்தரவைப் பெற்றுள்ளதாக மொஹ்சின் கூறினார்

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here