நிக் எலின்: கொலை மிரட்டல் தொடர்பாக மேலும் இரண்டு போலீஸ் புகார்கள் கிடைத்துள்ளன – சைஃபுதீன்

கோலாலம்பூர்: வழக்கறிஞர் நிக் எலின் ஜூரினா நிக் அப்துல் ரஷித், கிளந்தான் சிரியா குற்றவியல் சட்டச் சட்டம் (1) 2019 தொடர்பான மனுவைத் தாக்கல் செய்ய எடுத்த நடவடிக்கை தொடர்பாக சமூக ஊடகங்களில் கொலை மிரட்டல் விடுக்கப்பட்டதாக மேலும் இரண்டு போலீஸ் அறிக்கைகள் கிடைத்துள்ளன.

உள்துறை அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ சைஃபுதீன்  நசுத்தியோன் இஸ்மாயில் கூறுகையில், இதுவரை கோலாலம்பூரில் மொத்தம் ஐந்து அறிக்கைகள் கிடைத்துள்ளன. நான்கு ஸ்ரீ ஹர்தாமாஸில் தயாரிக்கப்பட்டதாகவும், ஒன்று ஜின்ஜாங்கில் இருந்தும் வந்துள்ளன.

காவல்துறை நாடு முழுவதும் இந்த வழக்கை கண்காணித்து வருகிறது மற்றும் நிக் எலினுக்கு வந்த கொலை மிரட்டல்களை தீவிரமாக எடுத்துக்கொள்கிறது. ஒருவரின் உயிருக்கு அச்சுறுத்தல் ஏற்படுவதை நாங்கள் இலகுவாக எடுத்துக் கொள்ள மாட்டோம் என்று அவர் இன்று செராஸில் உள்ள பொது நடவடிக்கைப் படையின் மத்திய படையணிக்கு பணிபுரியும் போது செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். இருப்பினும், இதுவரை யாரும் கைது செய்யப்படவில்லை.

நிக் எலின் சூரினா மற்றும் அவரது மகள் தெங்கு யாஸ்மின் நஸ்டாஷா அப்துல் ரஹ்மான் ஆகியோர் கிளந்தான் சிரியா குற்றவியல் சட்டம் 2019 இன் 18 விதிகளை எதிர்த்து மே 25, 2022 அன்று மனு தாக்கல் செய்தனர். பிப்ரவரி 9 அன்று, கூட்டரசு நீதிமன்றம் 8-1 பெரும்பான்மைத் தீர்ப்பில், அவற்றில் 16 ஐ ரத்து செய்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here