பாலியல் தொழிலில் ஈடுபடுத்தப்பட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் ஒரு பெண்ணையும் இளம்பெண்ணையும் காப்பாற்றிய போலீசார்

பாலியல் தொழிலில் ஈடுபடுத்தப்பட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் ஒரு பெண்ணையும் இளம்பெண்ணையும் போலீசார் நேற்று பந்திங்கில் உள்ள ஒரு கடையில் சோதனை நடத்தியபோது காப்பாற்றினர். பிற்பகல் 3 மணியளவில் இந்த நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டதாக கோலா லங்காட் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் அஹ்மத் ரித்வான் முகமட் நோர் சாலே தெரிவித்தார்.

திரைச்சீலைகள் மூலம் வளாகம் மாற்றியமைக்கப்பட்டு நான்கு அறைகளாக மாற்றப்பட்டதை போலீசார் கண்டறிந்தனர். இந்த வளாகம் சுமார் இரண்டு மாதங்களாக வெளிநாட்டு பிரஜைகளை வாடிக்கையாளர்களாகக் குறிவைத்து விபச்சார நடவடிக்கைகளை நடத்தி வருவதாக அவர் கூறினார். இந்தச் சோதனையின் போது, பிம்பாகச் செயல்பட்ட ஒரு உள்ளூர் பெண்ணையும், விபச்சாரியாகப் பணிபுரிந்த இரண்டு இந்தோனேசியப் பெண்களையும் கைது செய்தோம்.

விபச்சாரத்திற்கு தள்ளப்பட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் 25 வயது உள்ளூர் பெண் மற்றும் 11 வயது சிறுமி ஆகியோரையும் போலீசார் மீட்டுள்ளனர் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். 25 வயது பெண்ணின் குழந்தையான 11 மாத பெண் குழந்தை மற்றும் 4 வயது ஆண் குழந்தையையும் போலீசார் கண்டுபிடித்ததாக அஹ்மத் ரித்வான் கூறினார். சிறுவன் மற்றும் 11 வயது சிறுமியின் நிலை இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

சந்தேகநபர்கள் அனைவரும் பந்திங்கில் உள்ள தெலோக் டத்தோ மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்திற்கு ரிமாண்டிற்காக அழைத்துச் செல்லப்பட்டதாகவும், இந்த வழக்கு ஆட்கடத்தல் மற்றும் புலம்பெயர்ந்தோர் கடத்தல் தடுப்புச் சட்டம் 2007 இன் பிரிவு 14 இன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார். இந்த பிரிவு அதிகபட்சமாக ஆயுள் தண்டனை அல்லது குறைந்தபட்சம் ஐந்தாண்டு சிறைத்தண்டனை மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் பிரம்படி ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here