வாய்க்காலில் கண்டெடுக்கப்பட்ட ஆண் சடலம்

தாமான் லிபிஸ், ஜாலான் பூங்கா ராயாவில் உள்ள வாய்க்காலில் இன்று காலை ஆணின் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டது. காலை 8.30 மணியளவில் இந்த கண்டுபிடிப்பு குறித்து லிபிஸ் மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்தில் போலீசார் எச்சரிக்கப்பட்டனர். லிபிஸ் காவல்துறையின் தலைமைக் கண்காணிப்பாளர் அஸ்லி முகமட் நூர், சம்பவ இடத்தில் நடத்தப்பட்ட விசாரணையில் குற்றச் செயல்கள் எதுவும் கண்டறியப்படவில்லை என்றார். இறந்தவரின் உடலில் அடுத்தடுத்த பரிசோதனைகள் நடத்தப்பட்டன. இறந்தவரின் தலையின் வலது பக்கத்தில் காயங்கள் இருப்பது தெரியவந்தது.

இறந்தவரின் தலை வாய்க்காலில் கல்லில் மோதியதால் ஏற்பட்ட காயங்கள், உடலில் வேறு காயங்கள் எதுவும் காணப்படவில்லை. காலை 9.30 மணியளவில் பிரேத பரிசோதனைக்காக கோல லிபிஸ் மருத்துவமனையின் தடயவியல் பிரிவுக்கு உடல் கொண்டு செல்லப்பட்டதாக அஸ்லி கூறினார். டாக்டர் நூருல் நாதிரா முகமட் யூசோஃப் காலை 11 மணிக்கு பிரேத பரிசோதனை செய்தார், இதன் முடிவுகள் மரணத்திற்கான காரணம் நுரையீரல் வீக்கத்துடன் கூடிய கடுமையான நுரையீரல் தொற்று என்று குறிப்பிடுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here