மலாக்காவிலிருந்து கோலாலம்பூருக்கு இதயத்தை ஹெலிகாப்டர் மூலம் கொண்டு வந்த தீயணைப்பப் படையினர்

 தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை ஹெலிகாப்டர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப் 25) மலாக்காவில் இருந்து கோலாலம்பூருக்கு நன்கொடையாளரின் இதயத்தை எடுத்து கொண்டு விரைந்து வந்தது. ஒரு அறிக்கையில், தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் விமான நடவடிக்கைகளின் தலைவர் கேப்டன் ரோஸ்லான் அஜீஸ், ஒரு வழக்கு மலாக்கா மருத்துவமனைக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்ட பின்னர் இந்த அறுவை சிகிச்சை மேற்கொள்ளப்பட்டதாக கூறினார்.

மூளைச் சாவு அடைந்ததாக அறிவிக்கப்பட்ட நோயாளியின் குடும்பத்தினர், நோயாளியின் இதயத்தை தேவைப்படும் மற்றொருவருக்கு தானம் செய்ய மனதார ஒப்புக்கொண்டனர் என்று அவர் கூறினார்.

ஹெலிகாப்டர் காலை 8.35 மணிக்கு மருத்துவமனை கோலாலம்பூர் மருத்துவமனையில் தரையிறங்கியது மற்றும் மூன்று மருத்துவ அதிகாரிகளும் உடனிருந்தனர். உறுப்பு போக்குவரத்து செயல்பாடுகள் மருத்துவக் குழுவால் நிர்ணயிக்கப்பட்ட கடுமையான காலக்கெடுவைக் கடைப்பிடிக்க துல்லியமான திட்டமிடல் தேவைப்படும் முக்கியமான பணிகளாகும். இது தானம் செய்யப்பட்ட உறுப்பு மருத்துவமனையை அடைந்தவுடன் நோயாளிக்கு மாற்றப்படுவதை உறுதி செய்வதாகும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here