இரு வாகனங்கள் சம்பந்தப்பட்ட விபத்து: சிறுமி உள்ளிட்ட 3 பேர் கைது

கோல க்ராய்: சனிக்கிழமை (மார்ச் 2) கம்போங் பாஹிக்கு அருகிலுள்ள ஜாலான் கோல க்ராய்-குவா மூசாங்கில் இரண்டு கார் விபத்தில் பலியான மூவரில் ஒரு சிறுமியும் இருந்ததாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளது. கோல க்ராய் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறைத் தலைவர் நிக் அஹ்மத் அஃப்ஷாம் நிக் பா கூறுகையில், மதியம் 1.38 மணியளவில் தங்களுக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது. இரண்டு சிறிய கார்கள் சம்பந்தப்பட்ட விபத்து குறித்ததாகும்.

சம்பவ இடத்திலேயே இறந்த ஒரு ஆண், ஒரு பெண் மற்றும் ஒரு இளம்பெண், அதே காரில் இருந்தவர்கள் மலேசியர்கள் என்று அவர் கூறினார். மற்ற இரண்டு குழந்தைகள் காயங்களுக்கு ஆளாகியுள்ளனர் என்று அவர் சனிக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். அவர்கள் கோல கிராய் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாக கூறினார். இதற்கிடையில், மற்ற காரில் இருந்த ஒரு ஆணும் பெண்ணும் சிறு காயங்களுக்கு ஆளாகினர் மற்றும் தீயணைப்பு துறையினர் வருவதற்கு முன்பே பொதுமக்களால் வெளியேற்றப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here