நிலச்சரிவில் சிக்கி அகழ்வாராய்ச்சி ஓட்டுநர் உயிரிழப்பு

ஷா ஆலம்: ஜாலான் சுங்கை கெளம்பு, பந்திங்கில் உள்ள சுரங்கத்தில் நிலச்சரிவில் சிக்கி அகழ்வாராய்ச்சி ஓட்டுநர் ஒருவர் உயிரிழந்தார். தஞ்சோங் கராங்கைச் சேர்ந்த 38 வயதுடைய நபர் மார்பு வரை புதைக்கப்பட்ட நிலையில் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார். சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் உதவி இயக்குநர் அஹ்மத் முக்லிஸ் முக்தார் கூறுகையில், 12.34 மணியளவில் அவசர அழைப்பு வந்ததையடுத்து, தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து தீயணைப்பு வீரர்கள் குழு ஒன்று சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டது.

மேலும் பரிசோதனையில் சுரங்கத்தில் ஏற்பட்ட நிலச்சரிவில் ஒருவர் மார்பு வரை புதைந்து கிடப்பதை கண்டுபிடித்தார் என்றார். பாதிக்கப்பட்டவர் 15 நிமிடங்களில் தீயணைப்பு வீரர்களால் வெற்றிகரமாக மீட்கப்பட்டார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். மேலும் நடவடிக்கைக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்படுவதற்கு முன்பு, பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்துவிட்டதாக சுகாதார அமைச்சகத்தின் (கேகேஎம்) அதிகாரிகள் உறுதிப்படுத்தியதாக அஹ்மத் முக்லிஸ் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here