சபா பிகேஆர் தலைவர் பதவியில் இருந்து சங்கர் விலக எந்த காரணமும் இல்லை என்கிறார் மாநில பிகேஆர் தலைவர்

கோத்த கினபாலு: சபா பிகேஆர் தலைவர் பதவியில் இருந்து டத்தோ டாக்டர் சங்கர் ரஃசம் விலக எந்த காரணமும் இல்லை. ஏனெனில் அவரது தலைமையில் கட்சி வலுப்பெற்றுள்ளது என்று அக்கட்சியின் மாநில செயலாளர் சம்சுதீன் சிதேக் கூறுகிறார்.

26 மாநிலப் பிரிவுத் தலைவர்களில் 15 பேர் சங்கர் பதவி விலக வேண்டும் என்ற உந்துதலை நிராகரித்த சம்சுதீன், செப்டம்பர் 2025 க்கு முன் எந்த நேரத்திலும் சபா மாநிலத் தேர்தலுக்கு முன்னதாகவே அவர்களின் நடவடிக்கைகள் கட்சியைப் பிளவுபடுத்துவதாகக் கூறினார்.

சபா பிகேஆர் தலைவராக டத்தோ டாக்டர் சங்கரின் தலைமையில் சபா பிகேஆர் இன்னும் வலுவாக உள்ளது என்று அவர் செவ்வாய்கிழமை (மார்ச் 19) ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். சம்சுதீன்,  தலைவர்களிடையே உள்ள கருத்து வேறுபாடுகளால் உள் கொந்தளிப்பு ஏற்படக்கூடும் என்று ஒப்புக்கொண்டார். ஆனால் இதுபோன்ற பிரச்சினைகள் எந்தவொரு அமைப்பிலும் இயல்பானவை.

அவர்களின் நடவடிக்கை கட்சிக்கு ஒரு நன்மையைத் தரவில்லை. ஆனால் சபா பிகேஆரில் பிளவுக்கு வழிவகுக்கும் என்று அவர் மேலும் கூறினார். ஏதேனும் சந்தேகங்கள் அல்லது கருத்து வேறுபாடுகள் இருந்தால், அது சரியான முறையில் கட்சியின் மேலிடத்திற்கு தெரிவிக்க வேண்டும். அனைத்து கட்சிகளும் தலைவர் மற்றும் கட்சியின் முடிவை மதிக்க வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

திங்கள்கிழமை (மார்ச் 18) 15 பிகேஆர் தலைவர்கள் அவரை பதவி விலகுமாறு கேட்டுக் கொண்டனர். மோசமான தலைமை காரணமாக சங்கர் நீக்கப்பட வேண்டும் என்று சட்டப்பூர்வ அறிவிப்புகளில் கையெழுத்திட்ட 15 பேர், பிகேஆர் மத்திய தலைமை அவர் “கௌரவமாக” முறையில் பதவி விலகவில்லை  என்றால் மாநிலத் தலைவரை மாற்ற வேண்டும் என்று விரும்புகிறார்கள்.

சபா பிகேஆர் தலைவராக சங்கரின் நியமனம் கட்சியின் அரசியலமைப்பின்படி செய்யப்பட்டது என்றும், கட்சியின் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் ஒப்புதல் அளித்துள்ளார் என்றும், அது மதிக்கப்பட வேண்டும் என்றும் சம்சுடின் கூறினார்.

பிப்ரவரி 2022 இல் அனைத்து மாநில தலைமைத் தலைவர் பதவிகளின் மறுசீரமைப்பின் கீழ் தான் நியமிக்கப்பட்டதாக சங்கர் கூறினார். கட்சித் தலைவரின் தீர்மானத்திற்கு அனைத்துக் கட்சிகளும் மதிப்பளிக்க வேண்டும் எனவும் அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார். எவ்வாறாயினும், கிளர்ச்சிக் குழுவால் பெயரிடப்பட்ட 15 பிரிவுத் தலைவர்களும் சங்கரை நீக்குவதற்கு ஒருமனதாக இருந்ததாக கூறுவதற்கு சம்சுதீன் மறுப்பு தெரிவித்தார்.

 

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here