ஆள் கடத்தல் தொடர்பில் எஸ்.குமரகுரு, அகத்தீஸ்வரி ஆகியோர் மீது குற்றச்சாட்டு

சிரம்பானில் தொழிலாளர் சுரண்டலுக்காக இரண்டு வெளிநாட்டுப் பெண்களைக் கடத்தியதாக ஒரு தம்பதியினர் இங்குள்ள செஷன்ஸ் கோர்ட்டில் வழக்கு தொடர்ந்தனர். எஸ்.குமரகுரு 33, மற்றும் அவரது மனைவி டி.அகத்தீஸ்வரி 32 ஆகியோர், நீதிபதி சுரிதா புடின் முன், குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்டதையடுத்து குற்றத்தை மறுத்து விசாரணை கோரினார்.

தொழிலாளர் சுரண்டல் நோக்கங்களுக்காக 41 வயதான மியான்மர் நாட்டவர் மற்றும் 21 வயதான இந்திய பிரஜை ஒருவரை கடத்தியதாக அவர்கள் மீது கூட்டாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது. கடந்த ஆண்டு ஜூலை மற்றும் அக்டோபர் மாதங்களுக்கு இடையில் போர்ட்டிக்சனில் உள்ள தாமான் பாயு இந்தாரா லுகுட்டில் உள்ள ஒரு வீட்டில் அவர்கள் குற்றங்களைச் செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

நபர்கள் கடத்தல் தடுப்பு மற்றும் புலம்பெயர்ந்தோர் கடத்தல் தடுப்புச் சட்டம் 2007 இன் பிரிவு 12இன் கீழ் இருவர் மீதும் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 34 உடன் படிக்கப்பட்டது. இது 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அபராதம் விதிக்கப்படும்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களுக்கு அரசுத் தரப்பு ஜாமீன் வழங்கக்கூடாது என்று துணை அரசு வழக்கறிஞர் நூருல் பல்கிஸ் ஜுனைடி நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்தார். இருப்பினும் குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஹஸ்விந்தர் சிங் கில் சார்பில் ஆஜரான வழக்கறிஞர், குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஒவ்வொருவருக்கும் 5,000 ரிங்கிட் ஜாமீன் வழங்க வேண்டும் என்று நீதிமன்றத்தை கேட்டுக் கொண்டார்.

தம்பதியினர் வேலையில்லாமல் இருப்பதாகவும் அவர்களது இரண்டு இளம் பிள்ளைகள் மற்றும் பெற்றோருக்கு அவர்கள் உதவி செய்ய வேண்டும் என்றும் அவர் கூறினார். சுரிதா, குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஒவ்வொருவருக்கும் 12,00 ரிங்கிட் ஜாமீன் நிர்ணயித்து, வழக்கு முடியும் வரை மாதத்திற்கு ஒருமுறை அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தில் ஆஜராகுமாறு உத்தரவிட்டார். பாதிக்கப்பட்டவர்கள் அல்லது பிற சாட்சிகளிடம் இருந்து விலகி இருக்குமாறும் அவர் கூறினார். அதன்பின்னர், வழக்கை மே 30ஆம் தேதிக்கு நீதிமன்றம் ஒத்திவைத்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here