வழக்கறிஞர்கள் துன்புறுத்தப்பட்டனரா – எம்ஏசிசி மறுப்பு

இரண்டு வழக்கறிஞர்களை துன்புறுத்தியதாக கூறப்படுவதை மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையம் (எம்ஏசிசி) மறுத்துள்ளது. குற்றச்சாட்டை மறுத்த எம்ஏசிசி தலைமை ஆணையர் அஸாம் பாக்கி செவ்வாய்கிழமை (ஜூன் 11) முன்னதாக நடைபெற்ற செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது, ​​ஊழல் எதிர்ப்பு அமைப்பை இருவரும் அவதூறு செய்ததாக குற்றம் சாட்டினார்.

முதலில் விசாரணைக்காக அழைத்து வரப்பட்ட பின்னர், புத்ராஜெயாவில் உள்ள எம்ஏசிசியின் தலைமையகத்தில் ஜூன் 4 முதல் 6 வரை மூன்று நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டதாக வழக்கறிஞர் லாய் சீ ஹோ கூறினார். அவர் காவலில் வைக்கப்பட்டதற்கான காரணம் எதுவும் தெரிவிக்கப்படவில்லை என்றும்  தகராறு தொடர்பான வழக்கில் தனது வாடிக்கையாளரைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்துவதை நிறுத்துமாறு கூறப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். அதே செய்தியாளர் கூட்டத்தில் சுதந்திரத்திற்கான வழக்கறிஞர்கள் (LFL) மற்றொரு வழக்கறிஞரான இர்வின் லோ, அதே வாடிக்கையாளர் தொடர்பாக MACC ஆல் விசாரிக்கப்பட்டதாகவும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here