மோட்டார் சைக்கிள் பாதையில் சென்று கொண்டிருந்த மாடு மீது மோதி 57 வயது ஆடவர் பலி

ஜோகூர் பாரு: சிங்கப்பூருக்கு வேலைக்காகச் சென்று கொண்டிருந்தபோது எருமை மாடு மீது மோதியதில் 53 வயது மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார். செவ்வாய்கிழமை (ஜூன் 25) அதிகாலை 3.40 மணியளவில் ஜாலான் சுங்கை திராமில் இந்த சம்பவம் நடந்தபோது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர் சிங்கப்பூருக்குச் சென்று கொண்டிருந்தார் என்று ஶ்ரீ ஆலம் ஓசிபிடி துணைத் தலைவர் முகமட் சொஹைமி இஷாக் கூறினார்.

அவர் தெப்ராவிலிருந்து சிங்கப்பூர் நோக்கி சென்று கொண்டிருந்தபோது, ​​​​மோட்டார் சைக்கிள் பாதையில் நடந்து கொண்டிருந்த விலங்கு மீது மோதியது. அந்த நபர் பலத்த காயமடைந்து சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார் என்று  முகமட் சொஹைமி புதன்கிழமை (ஜூன் 26) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

உயிரிழந்தவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக சுல்தான் இஸ்மாயில் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டது. இந்த சம்பவத்தின் வீடியோ கிளிப், கார் டேஷ்போர்டு கேமராவில் பதிவாகி, சமூக ஊடகங்களில் பரவலாக பகிரப்பட்டது. பாதிக்கப்பட்டவர் தனது மோட்டார் சைக்கிள் துண்டு துண்டாக உடைவதற்கு முன்பு ஒரு இருண்ட சாலையில் விலங்கு மீது மோதியதை அது காட்டியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here