ஆற்றில் மூழ்கிய கார்: அதிர்ஷ்டவசமாக உயிர் தப்பிய மூவர்

ஜாலான் கங்சார்-அலோர் ஸ்டார், கம்போங் டோக் புலாவ் அருகே இன்று ஆற்றில் மூழ்கிய மூன்று பேர் கொண்ட குடும்பம் ஒன்று,  புரோட்டான் பெசோனா நீரில் மூழ்கி உயிர்தப்பியது. பெர்லிஸ் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குநர் தீயணைப்புத் துறைத் தலைவர் ஐ முகமது ஜைதி மாத் கூறுகையில், முப்பது வயதுள்ள தம்பதியரும், அவர்களது மூன்று வயது குழந்தையும் சிம்பாங் அம்பாட் தீயணைப்பு நிலையத்தின் குழுவினரால் மீட்கப்பட்டனர்.

பிற்பகல் 3.11 மணிக்கு தங்களுக்கு அழைப்பு வந்ததாகவும், ஐந்து நிமிடங்களுக்குப் பிறகு குழு இடத்திற்கு வந்ததாகவும் அவர் கூறினார். சம்பவ இடத்திற்கு வந்தவுடன் புரோட்டான் பெசோனா சம்பந்தப்பட்ட சாலை விபத்தால் கார் ஆற்றில் விழுந்ததாக முதற்கட்ட அறிக்கையில் தெரிய வந்தது. பாதிக்கப்பட்ட 3 பேரை பொதுமக்கள் வெற்றிகரமாக மீட்டனர். இருப்பினும், தாயும் குழந்தையும் சுயநினைவின்றி இருந்தனர்.

சுகாதார அமைச்சகம் மற்றும் மலேசிய குடிமைத் தற்காப்புப் படையின் ஆம்புலன்ஸ்கள் மூலம் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்படுவதற்கு முன்பு CPR பெற்றனர் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். பாதிக்கப்பட்டவர்கள் சிகிச்சைக்காக துவாங்கு பௌசியா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாக முகமட் ஜைதி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here