கரோகி கேளிக்கை விருந்தில் கலந்து கொண்ட நால்வர் கைது

ஜோகூர்பாரு: ஜோகூர் கேலாங் பத்தா தங்களின் வீட்டின் அருகே மக்கள் நடமாட்ட கட்டுப்பாடு உத்தரவை  மீறி கரோகி கேளிக்கை விருந்து நிகழ்வில் கலந்து கொண்ட நால்வரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

MCO க்கு கீழ்ப்படியாததற்காக வெள்ளிக்கிழமை (ஏப்ரல் 17) கைது செய்யப்பட்ட 252 நபர்களில் சந்தேக நபர்களும் அடங்குவதாக ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி டத்தோ அயோப் கான் மைடின்  பிச்சை  தெரிவித்தார். இது மார்ச் 18 முதல் மாநிலத்தில் மொத்தமாக கைது செய்யப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 2,206 ஆக உள்ளது.

19 முதல் 51 வயதிற்குட்பட்ட ஆண்கள் மாலை 6.30 மணியளவில் முகநூலில் வைரஸ் வீடியோவைத் தொடர்ந்து கைது செய்யப்பட்டனர். வீடியோவில் அவர்கள் இரவு தங்கள் வீட்டின் முன் பாடுவதைக் காட்டியது, இது MCO இன் தெளிவான மீறலாகும்” என்று அவர் சனிக்கிழமை (ஏப்ரல் 18) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

வீடியோவில் சம்பந்தப்பட்ட நபர்கள் என சந்தேகிக்கப்பட்டவர்கள் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டதாக  அயோப் சுட்டிக்காட்டினார். புளூடூத் ஸ்பீக்கர் மற்றும் இரண்டு மைக்ரோஃபோன்களையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.

உயிருக்கு ஆபத்தான நோய்த்தொற்று பரவ வாய்ப்புள்ள ஒரு தீங்கு விளைவிக்கும் செயலை செய்ததற்காக  தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 270 இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

எம்.சி.ஓவின் மூன்றாம் கட்டத்தின்போது இணங்காத யாராக இருந்தாலும் காவல்துறை கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கும் என்று  அயோப் பொதுமக்களுக்கு நினைவுபடுத்தினார். கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுக்க பொதுமக்கள் ஒத்துழைப்பார்கள் என்று நம்புவதாகவும், வீட்டிலேயே இருக்குமாறும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here