பல்கலைக்கழக மாணவர்களுக்காக யூனிஃபை வழங்கும் வரம்பற்ற சேவை

கோலாலம்பூர், ஏப்.22-

பல்கலைக்கழக மாணவர்களுக்கு மின் கற்றலை எளிதாக்குவதற்கும், வரம்பற்ற மொபைல் வசதியை வழங்குவதன் மூலம் அவற்றை ஆன்லைன் வழியாக இணைக்க வைப்பதற்கும் யுனிஃபை வரம்பற்ற இணைப்புடன் சிறப்பு மொபைல் திட்டங்களை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது.

.யுனிஃபை அதன் சிறப்புத் திட்டத்தை அறிமுகப்படுத்துவதன் மூலம் புதிய மொபைல் போஸ்ட்பெய்ட் திட்டத்தையும் வழங்கும்.  எஸ்எஸ்டியின் ஆறு சதவீதத்தைத் தவிர்த்து, மாதத்திற்கு 59 வெள்ளியில் வரம்பற்ற தரவு, அழைப்புகள், எஸ்எம்எஸ் ஆகியவற்றைக் கொண்டிருக்கும் யுனிஃபை மொபைல் மாணவர் தொகுப்பாகும்.

டெலிகாம் மலேசியா பெர்ஹாட் (டி.எம்) தலைமை வணிக அதிகாரி ஆனந்த் விஜயன் கூறுகையில், ஏப்ரல் 24 முதல் தங்கள் மாணவர்களுக்கு ஒப்பந்தமில்லாமல் வரும் மொபைல் திட்டத்தை விரிவுபடுத்துவதற்காக யுனிஃபை நாடு முழுவதும் 40க்கும் மேற்பட்ட அரசு தனியார் பல்கலைக்கழகங்களுடன் கூட்டு சேர்ந்துள்ளது.

வரம்பற்ற தரவு மற்றும் மலிவு மாத சந்தாவுடன் வரும் மொபைல் இணைப்பை மாணவர்கள் மிகவும் விரும்புவர். இது அவர்களின் ஒதுக்கீட்டைப் பயன்படுத்தும்போது அடிக்கடி சேர்க்கவோ அல்லது மேலே செல்லவோ தேவையில்லை.

“எனவே, இந்த முன்னோடியில்லாத காலகட்டத்தில் மாணவர்கள் உட்பட அனைவருக்கும் வீட்டிலேயே தங்கியிருக்கவும், சேவையில் இருக்கவும் யூனிஃபை உறுதியளிக்கிறது, மேலும் எம்.சி.ஓ காலம் முடிந்த பின்னரும் அவர்கள் இந்த திட்டத்தை தொடர்ந்து அனுபவிக்க முடியும்,” என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

மின்னஞ்சல் முகவரி வழியாக பல்கலைக்கழக நிர்வாகத்திற்கு ஓர் அழைப்பு அறிவிப்பு மின்னஞ்சல் அனுப்பப்படும். அல்லது மாணவர் பதிவு செய்ய www.unifi.com.my/studentpack ஐப் பார்வையிடலாம்.
மாணவர்களுக்கான யுனிஃபை மொபைல் மற்றும் பிற யுனிஃபை சேவைகளுக்கான மேலதிக விசாரணைகளுக்கு, தயவுசெய்து யுனிஃபை வலைத்தளத்தை www.unifi.com.my இல் பார்வையிடலாம். அல்லது 100 ஐ டயல் செய்வதன் மூலம் தொடர்பு கொள்ளலாம்

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here