கத்தியின்றி சத்தன்றி யுத்தம் செய்க!

அடுத்த இரண்டு வாரங்களில் யூனிவர்சிட்டி மாணவர்களுக்கும், வெளிநாடுகளில் சிக்கித் தவிப்பவர்களுக்கும் வீடு திரும்புவதற்கும், பொருளாதாரத்தின் பல துறைகள் மீண்டும் செயல்பாடுகளைத் தொடங்குவதற்கும், கோவிட் -19 க்கு எதிரான போராட்டம் வெகு தொலைவில் உள்ளது.

பயணம் செய்ய அல்லது வேலைக்குத் திரும்ப அனுமதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு, இந்த அனுமதி பெரும் பொறுப்பானதாக இருக்கிறது. அவர்கள் தங்களைப் பாதுகாப்பாக வைத்திருப்பது மட்டுமல்லாமல் சுகாதார அமைச்சினால் செய்ய வேண்டியவை, செய்யக்கூடாதவற்றை பொறுப்புணர்வோடுஅவதானிக்க வேண்டும்

இந்த நோய்க்கு எதிரான போராட்டம் மிகவும் வெற்றிகரமாக நடந்து கொண்டிருக்கையில், படிப்படியாக ஒரு சரிவும்  உருவாகி வருகிறது. இதன் காரணத்தால் யுத்தத்தின் முடிவு வெகு தொலைவில் உள்ளது, மேலும் இந்த ஆபத்திலிருந்து நாடு முற்றிலுமாக வெளிப்படுவதை உறுதிசெய்ய இன்னும் பல தேவைகள் இருக்கின்றன.

மக்கள் நடமாட்ட கூடல் இடைவெளி கட்டுப்பாட்டு ஆணையை மே 12 வரை நீட்டிக்கப் போவதாக பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் கடந்த வியாழக்கிழமை அறிவித்தபோது, ​​பலர் சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி ஏமாற்றமடைந்தனர், குறிப்பாக வணிகத்தில் பொருளாதார ரீதியாக பாதிக்கப்படுவதை வருத்தத்ததோடு உணர்ந்தார்கள்.

ஆனாலும், கூடுதலாக  இரண்டு வாரங்கள் முக்கியமானவை என்பதை உணர்ந்துகொள்வது மிக முக்கியம்.

புதிய கோவிட் -19 நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை,  இன்னும் மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சை பெறுபவர்களின் எண்ணிக்கை இக்கால கட்டத்தில் நீட்டிக்கப்படுமா என்பதையும் தீர்மானிக்கும். ஆகவே, மலேசியர்கள் மக்கள் நடமாட்ட கூடல் இடைவெளி கட்டுப்பாடு ஆணை  முதன்முதலில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட மார்ச் 18 முதல், அவர்கள் காட்டிய ஒழுக்கத்தைத் தொடர்ந்து வளர்த்துக் கொள்ள வேண்டும், மேலும் சமூக தொலைதூர பயிற்சியையும், வீட்டிலேயே தங்கியிருப்பதையும் சீக்கிரம் இயல்புநிலைக்கு கொண்டு வர உதவ வேண்டும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here