மே 4 ஆம் தேதி தொடங்கி சாலை தடுப்புகள் படிபடியாக குறைக்கப்படும்

கோலாலம்பூர் (பெர்னாமா): திங்கள்கிழமை (மே 4) முதல் காவல்துறையினர் சாலைத் தடைகளை படிபடியாக குறைக்கப்படும். மேலும் கூடல் தூர இணக்கத்தை அமல்படுத்துவதில் கவனம் செலுத்துவதோடு அத்துடன் சட்டவிரோத குடியேறியவர்களின் நுழைவு மற்றும் கடத்தல் நடவடிக்கைகளைத் தடுப்பார்கள்.

இது வெள்ளிக்கிழமை (மே 1) அரசாங்கத்தின் மக்கள் நடமாட்டக் கட்டுபாடு ஆணைக்கு ஏற்ப எம்.சி.ஓ.வை அமல்படுத்துவதில் சில நெகிழ்வுத்தன்மையைக் கொடுத்தது. சட்டவிரோத மற்றும் கடத்தல் நடவடிக்கைகளுக்கான நுழைவு பாதைகளாகக் கண்டறியப்பட்ட இடங்களுக்கு சாலைத் தடைகள் மாற்றப்படும் என்று காவல் ஆய்வாளர் டான் ஸ்ரீ அப்துல் ஹமீத் படோர் தெரிவித்தார்.

அரசாங்கத்தின் சமீபத்திய உத்தரவுக்கு இணங்க, சட்டவிரோத புலம்பெயர்ந்தோரைக் கொண்டுவருவதற்கு மனித கடத்தல்காரர்களால் பயன்படுத்தப்படுவதாக அடையாளம் காணப்பட்ட முக்கிய வழித்தடங்களில் காவல்துறையும் ஆயுதப்படைகளும் தங்கள் கட்டுப்பாட்டை அதிகரிக்கும்.

“கோவிட் -19 இன் பரவலை MCO இன் கட்டளைக்கு ஏற்ப கட்டுப்படுத்த முடியும் என்பதை உறுதிசெய்ய புதிய சாலைத் தடைகளால் வழிகள் பலப்படுத்தப்படும்,” என்று அவர் கூறினார்.

MCO இன் போது பொருளாதாரத்தின் கிட்டத்தட்ட அனைத்து துறைகளின் செயல்பாடுகளையும் அனுமதிக்கும் அரசாங்கத்தின் முடிவை போலீசார் வரவேற்பதாகவும், ஆனால் கூடல் இடைவெளி தூரத்தை பின்பற்றுவதை உறுதி செய்வதற்காக அனைத்து நடவடிக்கைகளையும் தொடர்ந்து கண்காணிப்பதாகவும் ஹமீத் கூறினார்.

ஆனால் நிலைமை அவ்வாறு செய்வதற்கு முற்றிலும் பாதுகாப்பானது என்பதையும், சமூக விலகல் எப்போதும் நடைமுறையில் இருப்பதையும் இது (அரசாங்கம்) உறுதிப்படுத்த வேண்டும். எனவே நான் மீண்டும் வலியுறுத்துகிறேன், திங்களன்று நிலைமை குழப்பமானதாக மாற வேண்டாம், நீண்ட நெரிசல்கள் ஏற்படுகின்றன, மேலும் மக்கள் கட்டுப்பாடற்றதாக மாறும் அளவிற்கு மக்கள் வெளியேறுவார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here