500,000 க்கும் மேற்பட்ட பயண விண்ணப்பங்கள் – இஸ்மாயில் சப்ரி தகவல்

கோலாலம்பூர், மே 2 – கிராக் மலேசியா அஃப்  மூலம் மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணத்திற்கான அரை மில்லியனுக்கும் அதிகமான விண்ணப்பங்கள் காவல்துறையினருக்கு கிடைத்துள்ளன என்று தற்காப்புத்துறை  அமைச்சர் டத்தோஶ்ரீ  இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் இன்று தெரிவித்தார்.

நாடு முழுவதும் சாலை நெரிசல் ஏற்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுவதால், போக்குவரத்தை எளிதாக்கும் பொருட்டு, வியாழக்கிழமை தொடங்கி ஞாயிற்றுக்கிழமை வரை  நடவடிக்கைக்கான அட்டவணையை காவல்துறை கொண்டு வரும் என்று அவர் கூறினார்.

நேற்று, சொந்த ஊரிலிருந்து நகரங்களுக்குச் செல்வதற்கான அனுமதி, மற்றும் குழந்தைகளை அழைத்துச் செல்வதற்கான விண்ணப்பம், பிற காரணங்களுடன், பி.டி.ஆர்.எம் 500,000 க்கும் மேற்பட்ட விண்ணப்பங்களைப் பெற்றுள்ளது என்று அமைச்சர் கூறினார்.

பி.டி.ஆர்.எம் சொந்த ஊர்களுக்கும் நகரங்களுக்கும் இடையிலான பயணத்திற்கான பயண அட்டவணையை முன்வைக்கும், மேலும் இது எவ்வாறு நிறைவேற்றப்படும் என்பது குறித்த ஊடக அறிக்கைகளின் வடிவத்தில் விரிவான விளக்கத்தை அளிக்கும்.

ஆனால் இந்த செயல்முறை எப்போது தொடங்கும் என்பதை நான் உறுதிப்படுத்த முடியும், அது இந்த வியாழக்கிழமை முதல் ஞாயிற்றுக்கிழமை வரை என்று அவர் இன்று புத்ராஜெயாவில் தனது தினசரி செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here