சாலை விபத்து – ஒருவர் உயிரிழப்பு – மற்றொருவர் காயங்களுடன் தப்பினார்

புக்கிட் மெர்தாஜாம்:  இன்று காலை  கூலிம் நோக்கிச் செல்லும் ஜாலான் புக்கிட் லெங்காக் அருகே கட்டுப்பாட்டை இழந்திருந்த காரில் வாகனம் ஓட்டிய 25 வயது நண்பருக்கு லேசான காயம் ஏற்பட்டது.

காலை 6.57 மணியளவில் நடந்த இந்த விபத்தில், பாதிக்கப்பட்டவரின் கார் சாலை தடுப்பின் மீது மோதியது.  இதனால்  ஓட்டுநர் இருக்கை மற்றும் முன் பயணி இருக்கையில் சிக்கிக்கொண்டனர்.

புக்கிட் மெர்தாஜாம் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கை அதிகாரி அஸ்மி ஜகாரியா, சம்பவம் நடந்த இடத்தில் அவர்கள் ஒரு “சைஸ்-அப்” செய்ததாகவும், சிக்கிக்கொண்டவர்களை அகற்ற மீட்பு கருவிகள் பயன்படுத்தப்பட்டது  என்றும் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு அவசர மருத்துவ மீட்பு சேவைகள் (ஈ.எம்.ஆர்.எஸ்) ஆரம்ப சிகிச்சை அளித்தன. பின்னர் சிகிச்சைக்காக செபராங் ஜெயா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டனர். இருப்பினும், பயணிகளின் இருக்கையில் அமர்ந்திருந்தவர்  சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார்.  இந்த வழக்கு   மேல் விசாரணைக்காக  போலீசில் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here