நான் எதிரணி தலைவர் என்கிறார் அன்வார்

பெட்டாலிங் ஜெயா: பக்காத்தான் ஹாரப்பன் தனக்கு எதிர்க்கட்சித் தலைவர் என்று பெயரிட்டுள்ளதாக பி.கே.ஆர் தலைவர் டத்தோஶ்ரீ அன்வர் இப்ராஹிம் தெரிவித்துள்ளார்.

முகநூல் நேரடி வீடியோவில் மக்களவை தெரிவித்துள்ளது. இந்த முடிவு அனைத்து எதிர்க்கட்சிகளுக்கும் தெரியப்படுத்தப்பட்டுள்ளது, இதில் பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மற்றும் பார்ட்டி வாரிசன் சபா ஆகியோரின் ஒரு பிரிவு உட்பட, நான் மீண்டும் எதிர்க்கட்சித் தலைவராக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளேன்.

பக்காத்தான் ஹாரப்பன் பொதுச்செயலாளர் டத்தோஶ்ரீ சைபுதீன் நாசுஷன் இஸ்மாயில் தேசிய தலைவர் மன்றத்தின்  முடிவை சபாநாயகருக்கு அறிவித்துள்ளார் என்று அவர் வியாழக்கிழமை (மே 7) வீடியோவில் தெரிவித்தார்.

எவ்வாறாயினும், அதே நாளில், துன் டாக்டர் மகாதீர் முஹமட்டை  பிரதமராக வேண்டும் என கோரி மக்களவை  சபாநாயகருக்கு கடிதம் அனுப்பியதாக வாரிசன் தலைவர் டத்தோ மொஹமட் ஷாஃபி அப்தால் உறுதிப்படுத்தினார். மே 18 அன்று ஒரு நாள் அமர்வுக்கு நாடாளுமன்றம் கூடவிருக்கிறது.

ஏப்ரல் 17 ம் தேதி மக்களவை செயலாளர் ரிடுவான் ரஹ்மத் மே 18 அன்று ஒரு நாள் அமர்வதற்கு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு கடிதம் அனுப்பினார்.

எந்தவொரு அமர்வுகளும் ஏற்றுக்கொள்ளப்படாமலோ அல்லது எழுப்பப்படாமலோ மாமன்னர் நாடாளுமன்ற கூட்டத்தை  உத்தியோகபூர்வமாக தொடக்கி வைக்கவிருப்பதாக அதில் குறிப்பிடப்பட்டிருந்தது.  கோவிட் -19 தொடர்பான அரசாங்க விஷயங்களுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கப்படும் என்று ரிடுவான் மேலும் கூறினார்.

அவையின் விதிமுறைகளின்படி அரசு ஆதரவு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் ஒரு பேரரணையைக் கொண்டு வருவது குறித்து எழுத்துப்பூர்வமாக சபாநாயகருக்கு தெரிவிக்க வேண்டும். உங்கள் பரிந்துரையை  ஏற்பதா இல்லையா என்பது சபாநாயகரைப் பொறுத்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here