மாநிலங்களிடையே பயணம் – இரவு நேரத்தில் அதிகமான வாகனங்கள்

சுபாங் ஜெயா (பெர்னாமா):  மே 7 முதல் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ள மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணம்  குறித்து காவல்துறையின் விமானப் பிரிவின் வான்வழி கண்காணிப்பு, வாகன ஓட்டிகள் இரவில் பயணிக்க விரும்புவதைக் கண்டறிந்தது.

அதன் துணைத் தளபதி (செயல்பாடுகள்) எஸ்ஏசி நூர் ஷாம் எம்.டி ஜானி, இது நோன்பு மாதத்தின் காரணமாக இருப்பதாக நம்புவதாகவும் நோன்பு  பயணத்தைத் தொடங்க விரும்புவதாகவும் கூறினார்.

கடந்த மார்ச் 18 ஆம் தேதி எம்.சி.ஓ அமல்படுத்தப்பட்டதிலிருந்து நாட்டின் பல்வேறு இடங்களில் சிக்கித் தவிப்பவர்களுக்கு பயணிக்க அனுமதிக்கப்பட்ட கடைசி நாள் என்பதால் ஞாயிற்றுக்கிழமை (மே 10) வாகனங்களின் எண்ணிக்கை அதிகரிக்கும் என்று அவர் எதிர்பார்த்தார்.

இது மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணத்திற்கான கடைசி நாள், போக்குவரத்து அளவு அதிகரிக்கும் என்று நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம்,” என்று அவர் நேற்று இரவு முக்கிய அதிவேக நெடுஞ்சாலைகளில் வான்வழி கணக்கெடுப்பு நடத்திய பின்னர் பெர்னாமாவிடம் கூறினார்

ரவாங் மற்றும் தஞ்சோங் மாலிம், பேராக், மற்றும் சுங்கை பீசி அதிவேக நெடுஞ்சாலை ஆகியவற்றைச் சுற்றியுள்ள வடக்கு தெற்கு அதிவேக நெடுஞ்சாலையில் சனிக்கிழமை இரவு கண்காணிப்பு மேற்கொண்டதால், கோலாலம்பூருக்குள் அதிகமான வாகனங்கள் நுழைந்தன. ஜெராக் மலேசியா வழியாக, மே 7 முதல் காவல்துறையினர் நான்கு நாட்கள் இடையில்  மாநிலங்கள் வழி பயணிக்க அனுமதி வழங்கியிருந்தனர்.

கோலாலம்பூரில் சிக்கித் தவித்தவர்கள் மே 7 ஆம் தேதி பயணிக்க அனுமதிக்கப்பட்டனர், அதைத் தொடர்ந்து வெள்ளிக்கிழமை பேராக், ஜோகூர் மற்றும் கிளந்தான் ஆகிய மாநிலங்களுக்கு இடையேயான அனுமதி  வழங்கப்பட்டது. பெர்லிஸ், கெடா, பினாங்கு, மலாக்கா மற்றும் பகாங் (சனிக்கிழமை) மற்றும் சிலாங்கூர், நெகிரி செம்பிலான் மற்றும் தெரெங்கானு (ஞாயிற்றுக்கிழமை) ஆகிய மாநிலங்களிடையே பயணிக்கலாம் என்று அறிவிக்கப்பட்டிருக்கிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here