இந்த அறிகுறி உள்ள குழந்தைகளுக்கு உடனடி சிகிச்சை தேவை

மல்டிசிஸ்டம் அழற்சி நோய் அறிகுறி அல்லது கொரோனா நோய்த்தொற்றின் சிக்கலான எம்.ஐ.எஸ்-சி பாதிப்பு இருக்கும் குழந்தைகளுக்கு உடனடி கவனம் தேவை, மேலும் அவர்கள் மருத்துவமனையில் சேர்க்கப்பட வேண்டியிருக்கும் என்று மருத்துவர்கள் எச்சரித்தனர்.

புதிய நோய் அறிகுறி உள்ள குழந்தைகளில் பலரின் இதயங்களுக்கு சேதம் ஏற்பட்டு உடனடி சிகிச்சை தேவை என்பது தெளிவாகி வருகிறது என்று அமெரிக்க நோய் கட்டுப்பாடு மற்றும் தடுப்பு மையங்கள் ஏற்பாடு செய்திருந்த கூட்டத்தில் மருத்துவர்கள் தெரிவித்தனர்.

குழந்தைகளில் பலருக்கு சோதனையில் கொரோனா இல்லை என்று முடிவுகள் வந்தாலும், ஒருபோதும் தொற்றுநோய்க்கான அறிகுறிகள் இருப்பதாகத் தெரியவில்லை என்றாலும், கொரோனா சம்பந்தப்பட்டிருப்பது தெளிவாகத் தெரிகிறது என்று மருத்துவர்கள் தெரிவித்தனர்.

கொரோனா நோய்த்தொற்றுக்கு இரண்டு முதல் ஆறு வாரங்களுக்குப் பிறகு இந்த நோய் அறிகுறி உருவாகிறது மற்றும் பெரும்பாலும் ஆரோக்கியமாக இருக்கும் குழந்தைகளை பெரும்பாலும் பாதிக்கிறது.

அறிகுறிகள் கொரோனா வைரஸின் உன்னதமான அறிகுறிகளைப் போல இல்லை, பெரும்பாலும் வயிற்று வலி மற்றும் வாந்தியெடுத்தல், காய்ச்சல் மற்றும் சொறி ஆகியவையாக இருக்கலாம் என்று நிபுணர்கள் தெரிவித்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here