80 வயதான மூதாட்டி 18 வது மாடி பால்கனியில் இருந்து விழுந்து இறந்தார்

ஜார்ஜ் டவுன்:  இங்குள்ள தாமான் அலோர் விஸ்தாஅடுக்குமாடி குடியிருப்பில் வசித்து வந்த 80 வயது மூதாட்டி  ஒருவரின் உடல் காலையில் கான்கிரீட் ஸ்லாப்பில் சடலமாக இருந்தது அக்குடியிருப்பாளர்களை அதிர்ச்சிக்குள்ளாகியிருக்கிறது.

இறந்தவர் தனது பிரிவின் 18 வது மாடி பால்கனியில் இருந்து இறந்து விழுந்ததாக நம்பப்படுகிறது. ஜார்ஜ் டவுன் OCPD உதவி கமிஷன் சோபியன் சாண்டோங் கூறுகையில், திங்களன்று (மே 25) நள்ளிரவுக்கு முன்பு அந்த மூதாட்டியை கடைசியாக பார்த்திருக்கின்றனர்.

அவரது உடல் செவ்வாய்க்கிழமை (மே 26) காலை 8 மணியளவில் காணப்பட்டது. அவர் தனது மகனுடன் அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் ஒரு பிரிவில் வசித்து வருகிறார். அவர் படுக்கைக்குச் செல்வதற்கு முன்பு இரவு 11.30 மணியளவில் அவரை கடைசியாக வீட்டில் பார்த்ததாக அந்த நபர் கூறினார்.  அந்நபரின் கூற்றுப்படி, அவர் தனது பிரச்சினைகள் அல்லது உடல்நலப் பிரச்சினைகளை அவரிடம் ஒருபோதும் வெளிப்படுத்தவில்லை என்றும், அவர் கடனில் இல்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

18 வது மாடி பால்கனிக்கு அருகே ஒரு ஜோடி செருப்புகளை போலீசார் கண்டுபிடித்தனர். சம்பவ இடத்தில் சச்சரவு அல்லது சந்தேகத்திற்கிடமான அறிகுறிகள் எதுவும் இல்லை. இந்த சம்பவம் சிசிடிவியில் பதிவு செய்யப்படவில்லை, நேரில் பார்த்தவர்கள் யாரும்  இல்லை. பெண்ணின் உடலில் சோதனைகள் மோசமான விளையாட்டின் எந்த கூறுகளையும் காணவில்லை என்று ஏசிபி சோஃபியன் கூறினார். இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

சிக்கல்களால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் மற்றும் உதவி தேவைப்படுபவர்கள் 04-281 5161 (பினாங்கு), 05-547 7933 (ஈப்போ) அல்லது 03-7956 8144 (கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கு) என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

அவர்களுக்கு அருகிலுள்ள நட்பு சேவையையும் அவர்கள் அணுகலாம். எண்களின் முழு பட்டியல் மற்றும் இயக்க நேரங்களுக்கு, https://www.befrienders.org.my/centre-in-malaysia க்குச் செல்லவும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here