எம்ஆர்டி ரயில சேவை மூன்று இடங்களில் மூடல்

எம்ஆர்டி சுங்கை பூலோ-கஜாங் லைன் என்று அழைக்கப்பட்ட எம்ஆர்டி காஜாங் கோட்டில் உள்ள மூன்று நிலையங்கள் ஜூன் 27 ,  28  ஆகிய இருதினங்கள் வார இறுதியில் மூடப்படும். புதிய ஓடுபாதைக்கு ஏற்ப ஒரு பகுதியை நகர்த்துவதற்கு இடமளிக்க மூடப்படுகிறது புத்ராஜெயா லைன், முன்னர் எம்ஆர்டி சுங்கை புலோ-செர்டாங்-புத்ராஜெயா லைன் என்று அழைக்கப்பட்டது.

சம்பந்தப்பட்ட நிலையங்கள் சுங்கை பூலோ எம்.ஆர்.டி நிலையம், கம்போங் செலாமாட் எம்.ஆர்.டி நிலையம் ,  குவாசா  டாமான்சாரா எம்.ஆர்.டி நிலையங்கள் ஆகும்.

மூடப்பட்டவுடன், கஜாங்கிலிருந்து எம்ஆர்டி ரயில்கள் குவாசா சென்ட்ரல் எம்ஆர்டி நிலையத்தில் நிறுத்தப்படும். குவாசா சென்ட்ரல் எம்ஆர்டி நிலையம், சுங்கை பூலோ எம்ஆர்டி நிலையம் இடையே  இலவச  ஷட்டில் பஸ் சேவை இயங்கும், மேலும் கம்போங் செலாமாட் எம்ஆர்டி நிலையத்திலும் நிறுத்தப்படும்.

சுங்கை பூலோ எம்.ஆர்.டி நிலையத்திற்கு அடுத்ததாக பூச்செடிகள் விற்பனை வசதிகள் மூடப்படுவதால் பாதிக்கப்படாது, இருப்பினும், குவாசா டாமான்சாரா எம்.ஆர்.டி நிலையத்தில் வசதி மூடப்படும், ஏனெனில் நிலையத்திற்கு அருகில் குடியிருப்பு அல்லது வணிக நடவடிக்கைகள் எதுவும் இல்லை.

குவாசா டாமான்சாரா எம்.ஆர்.டி நிலையத்தில் பார்க்கிங் வசதியைப் பயன்படுத்த வேண்டிய பயணிகள் தங்கள் வாகனங்களை சுங்கை பூலோ எம்.ஆர்.டி நிலையத்தின் குவாசா சென்ட்ரல் எம்.ஆர்.டி நிலையத்தில் நிறுத்த அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்.

சுங்கை பூலோ எம்.ஆர்.டி நிலையம்,  கம்போங் செலாமாட்  எம்.ஆர்.டி நிலையத்திலிருந்து எம்.ஆர்.டி ஃபீடர் பஸ் சேவைகள் வழக்கம் போல் இயங்கும்.

ஏழு முதல் 15 நிமிடங்களுக்கு ஓடும் வார இறுதி ரயில் அட்டவணைப்படி ஷட்டல் பஸ் சேவைகள் இயங்கும் அறிவிப்புக்காக சிக்னல்கள், பதாகைகள், திரைகள் ஆகியவை உள்ளன, அதன்படி அறிவிப்புகள் செய்யப்பட்டுள்ளன.

மூன்று நிலையங்களின் இடம்பெயர்வுடன், சுங்கை பூலோ எம்.ஆர்.டி நிலையம் இனி எம்.ஆர்.டி காஜாங் கோட்டின் ஒரு பகுதியாக இருக்காது. மேலும் தகவலுக்கு, விரைவான கே.எல் சமூக ஊடக சேனல்களைப் பார்வையிடலாம்.

மேம்பாட்டிற்காக மூடப்படுவதால் சிரமத்திற்கு வருந்துவதாக மாஸ் ரேபிட் டிரான்ஸிட் கார்ப்பரேஷன் எஸ்.டி.என் பி.டி (எம்.ஆர்.டி கார்ப்) திட்ட இயக்குநர் டத்தோ கூறினார் அமிருதீன் மாரிஸ் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here