பேரா மாநில மந்திரி பெசார் வலம் வரும் புதிய கார்

ஈப்போ: பேரா மந்திரி பெசார்  டத்தோஶ்ரீ  அஹ்மத் பைசல் அஸுமு தனது அதிகாரப்பூர்வ காரை டொயோட்டா கேம்ரியிலிருந்து லெக்ஸஸ் இஎஸ் செர்டானுக்கு மேம்படுத்தியுள்ளார்.

புதன்கிழமை (ஜூன் 24) பள்ளிகளை மீண்டும் திறப்பதற்காக எஸ்.எம்.கே மெதடிஸ்ட் (பி) மற்றும் எஸ்.எம்.ஜே.கே சாம் டெட் ஆகிய இடங்களுக்கு அவர் சென்றபோது புதிய வெள்ளை கார் காணப்பட்டது. எஸ்.எம்.ஜே.கே சாம் டெட் பத்திரிகையாளர்களிடம் பேசிய பைசல், தனது கேம்ரியை ஒரு மாநில நிர்வாக சபை உறுப்பினருக்கு வழங்கியதாக கூறினார்.

2019 காருக்கு 40% முதல் 50% வரை நல்ல தள்ளுபடி கிடைத்தது. இந்த கார் முதலில் சுமார் RM300,000 விலையில் இருந்தது. நாங்கள் அதை RM200,000 க்கு பெற்றோம். கார் மாநிலத்திற்கு சொந்தமானது என்றார்.

கடந்த ஆண்டு மார்ச் மாதம், பேராக் பக்காத்தான் ஹாரப்பனின் கீழ் இருந்தபோது, ​​அரசு அதன் நிர்வாக கவுன்சிலர்கள் மற்றும் மாநில அதிகாரிகளுக்காக 16 கேம்ரி கார் வாங்கப்பட்டது. கடந்த டிசம்பரில் ஓய்வு பெற்ற முன்னாள் மாநில சட்ட ஆலோசகர் டத்தோ ரோஹானாவிற்கு கேம்ரி கார்  ஒன்று விற்கப்பட்டதாக பைசல் கூறினார்.

அவர் அதை வாங்க விரும்பினார். அவர் எங்கள் நீண்டகால சட்ட ஆலோசகராக இருந்ததால் எனவே நாங்கள் அதை (விற்பனைக்கு) ஒப்புதல் அளித்தோம். அவர் அதை இன்னும் RM100,000 க்கு தர வேண்டியிருக்கிறது. இது வெளியில் இருந்து பெறுவதை விட மலிவானது” என்று அவர் கூறினார். இனி பயன்படுத்தப்படாத சில வாகனங்களை விற்க அரசு திட்டமிட்டுள்ளதாகவும் பைசல் கூறினார். சில மெர்சிடிஸ் பென்ஸ் எஸ் கிளாஸ் (கார்கள்) உட்பட சில கார்களை விற்க திறந்த டெண்டருக்கு நாங்கள் அழைக்கப் போகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here