ஓ..! டிஸ்னி …..

வசதி படைத்த மக்களின் சுற்றுப்பண பட்டியலில் டிஸ்னி லேண்ட் இல்லாமல் இருக்காது.

அமெரிக்க மாநிலத்தில் கொரோனா வைரஸ் வழக்குகள் அதிகரிப்பின் காரணமாக மூடப்பட்ட்டிருந்த டிஸ்னி மீண்டும் திறக்க தாமதமாகிவருகிறது.

லாஸ் ஏஞ்சல்ஸுக்கு அருகிலுள்ள ரிசார்ட், டிஸ்னிலேண்ட், டிஸ்னி கலிபோர்னியா அட்வென்ச்சர் உட்பட, ஜூலை 17 ஆம் நாள் மீண்டும்  பார்வையாளர்களை வரவேற்கக்  காத்திருப்பதற்கான ஒப்புதல் இன்னும் அரசாங்கத்தின் நிலுவையில் உள்ளதாகத்தெரிகிறது.

ஜூலை 4 க்கு முன்னர் கலிஃபோர்னிய அதிகாரிகள் மீண்டும் திறக்கும் வழிகாட்டுதல்களை வெளியிட மாட்டார்கள் என்று டிஸ்னி நிர்வாகம் அறிக்கையில் கூறியது, தீம் பூங்காக்கள் முன்மொழியப்பட்டபடி மறுதொடக்கம் செய்ய போதுமான நேரம் இன்னும் அமையவில்லை.

ஆயிரக் கணக்கானவர்களைக்கொண்டு மீண்டும் வணிகத்தை மறுதொடக்கம் செய்ய அரசாங்க அதிகாரிகளிடமிருந்து ஒப்புதல் பெறும் வரை, தீம் பூங்காக்கள் ரிசார்ட் ஹோட்டல்களை மீண்டும் திறப்பதைத் தாமதப்படுத்துவதைத் தவிர வேறு வழியில்லை என்று ஓர் அறிக்கை தெரிவித்திருக்கிறது. ஆனாலும் புதிய தேதியும் அறிவிக்கப்படாமையால் சுற்றுலா வருகின்றவர்கள் ஏமாற்றமடைவார்கள் என்று அந்த அறிக்கை தெரிவித்திருக்கிறது.

டிஸ்னிலேண்ட் உலகின் இரண்டாவது அதிகம் பார்வையிடப்பட்ட தீம் பார்க் ஆகும், இது ஒவ்வொரு நாளும் பல்லாயிரக்கணக்கான பார்வையாளர்களை  ஈர்க்கின்ற பொழுதுப் போக்கு இடம். கடந்த  இது மார்ச் மாத  நடுப்பகுதியில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றின் காரணமாக மூடப்பட்டது.

இதில், ஷாங்காய் டிஸ்னிலேண்ட், ஹாங்காங் டிஸ்னிலேண்ட் இரண்டும் நடவடிக்கைகளை மீண்டும் தொடங்கியுள்ளன.

தோக்கியோ டிஸ்னி ஜூலை 1 ஆம் தேதி மீண்டும் திறக்கப்படவிருக்கிறது.  பாரிஸ் ஆர்லாண்டோ, புளோரிடா பூங்காக்கள் ஜூலை நடுப்பகுதியில் மீண்டும் தொடங்கத் திட்டமிட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here