இவ்வார இறுதியில் மேம்பாட்டுப் பணிகளுக்காக 3 எம்ஆர்டி நிலையங்கள் மூடப்படும்

பெட்டாலிங் ஜெயா: காஜாங் பாதையில் உள்ள சுங்கை பூலோ, கம்போங் செலாமாட் மற்றும் குவாசா டாமன்சாரா எம்ஆர்டி நிலையங்கள் இடம்பெயர்வு பணிகளுக்காக சனிக்கிழமை (ஜூன் 27) மற்றும் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூன் 28) மூடப்படும். மூன்று நிலையங்கள் மூடப்படும். குவாசா சென்ட்ரல் எம்ஆர்டி நிலையம் மற்றும் சுங்கை பூலோ எம்ஆர்டி நிலையம் இடையே ஒரு இலவச பஸ் சேவை இயங்கும், மேலும் கம்பாங் செலாமாட் எம்ஆர்டி நிலையத்திலும் நிறுத்தப்படும்.

இதற்கிடையில் காஜாங்கில் இருந்து எம்ஆர்டி ரயில்கள் குவாசா சென்ட்ரல் எம்ஆர்டி நிலையத்தில் நிறுத்தப்படும் என்று மாஸ் ரேபிட் டிரான்ஸிட் கார்ப்பரேஷன் எஸ்.டி.என் பி.டி (எம்.ஆர்.டி கார்ப்) செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூன் 23) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது. சுங்கை பூலோ கே.டி.எம் நிலையமும், நிலையத்திற்கு அடுத்த பூங்கா ஆகியவை  இதனால்  பாதிக்கப்படாது. ரேபிட் ரயில் சென்.பெர்ஹாட் எம்ஆர்டி காஜாங் லைன் தலைமை இயக்க அதிகாரி அஸ்மி மொஹமட் ஜெய்ன் பயணிகளுக்கு உதவ ஊழியர்கள் இருப்பார்கள் என்றார்.

விளம்பர பேனர்கள் மற்றும் பன்டிங் ஆகியவை போடப்பட்டு, மூடல் மற்றும் இலவச மாற்று ஷட்டில் பஸ் சேவையை பயணிகளுக்கு தெரிவிக்க அறிவிப்புகள் செய்யப்பட்டுள்ளன. முன்பு மேம்பாட்டு பணிகளுக்காக மூடப்பட்டிருந்த போது போடப்பட்ட இலவச மாற்று ஷட்டில் பஸ் சேவை மிகவும் சீராக இருக்கிறது. வரவிருக்கும் மூடுதலுக்காக அதை மீண்டும் செய்வோம் என்று நம்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார். எம்.ஆர்.டி சுங்கை பூலோ-செர்டாங்-புத்ராஜெயா  என்று முன்னர் அறியப்பட்ட புதிய எம்.ஆர்.டி புத்ராஜெயா கோட்டிற்கு ஒரு பகுதியின் இடம்பெயர்வு தொடர்பான பணிகளுக்காக இந்த மூன்று நிலையங்களும் மூடப்படும்.

எம்ஆர்டி கார்ப்பரேஷன் திட்ட இயக்குனர் டத்தோ அமிருடீன் மாரிஸ் கூறுகையில், இந்த முறை மூடப்படுவது எம்ஆர்டி புத்ராஜெயா லைன் மின்சார ரயில் மற்றும் சக்தி ஆற்றல் பணிகள் மற்றும் பல்வேறு தகவல் தொடர்பு அமைப்புகளை சோதிப்பதற்காகவே என்றார்.

பயணிகளுக்கு ஏற்பட்ட சிரமத்திற்கு நாங்கள் மன்னிப்பு கோருகிறோம், ஆனால் கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கிற்குள் நகர்ப்புற இரயில் பொது போக்குவரத்தை மேம்படுத்துவதும் விரிவாக்குவதும் செய்யப்படுவதால் அவர்களின் புரிதலை கோருகிறோம் என்று அவர் கூறினார், ஆகஸ்ட் மற்றும் அக்டோபர் மாதங்களுக்கு இடையில் கூடுதல் மூடல்கள் இருக்கும்.

இரண்டு எம்ஆர்டி நிலையங்களின் பெயர்கள் இப்போது அதிகாரப்பூர்வமாக முன்னாள் எம்ஆர்டி சுங்கை பூலோ-காஜாங் நிலையங்களுக்கான  எம்ஆர்டி காஜாங் கோடு என்றும், முன்னாள் எம்ஆர்டி சுங்கை பூலோ-செர்டாங்-புத்ராஜெயா கோட்டிற்கான எம்ஆர்டி புத்ராஜெயா வரி என்றும் அமிருடீன் கூறினார். எம்ஆர்டி புத்ராஜெயா பாதையின் கட்டுமானப்பணி தற்போது 74% விழுக்காடாக உள்ளது.

குவாசா டாமன்சாரா எம்ஆர்டி நிலையம் மற்றும் கம்போங் பத்து  எம்ஆர்டி நிலையம் ஆகியவற்றுக்கு இடையேயான ஒரு கட்டம் 2021 ஆம் ஆண்டின் நடுப்பகுதியில் செயல்படத் தொடங்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, அதே நேரத்தில் முழுவதும் 2023 ஜனவரி இரண்டாம் கட்டத்தில் திறக்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here