சினி இடைத்தேர்தல்: முன்னணி பணியாளர்களுக்காக வாக்கு இன்று காலை தொடங்கியது

பெக்கான்: இங்குள்ள சினி காவல் நிலைய தகவல் அறையில் சினி மாநிலத் இடைத்தேர்தலுக்கான ஆரம்ப வாக்குப்பதிவு மையம் செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூன் 30) ​​காலை 8 மணிக்கு திறக்கப்பட்டது. போலீஸ் பணியாளர்கள் அடங்கிய 18 முன்னணி வாக்காளர்கள் வாக்களிக்க அனுமதிக்கப்பட்டனர். மையம் மதியம் வரை நான்கு மணி நேரம் திறந்திருக்கும்.

கோவிட் -19 பரவுவதற்க தடுப்பு நடவடிக்கைகள் வாக்களிக்கும் போது சமூக விலகல், முகக்கவசம் அணிவது, கை சுத்திகரிப்பு  மற்றும் கையுறைகளைப் பயன்படுத்துதல் மற்றும் உடல் வெப்பநிலை சோதனை உள்ளிட்டவை செயல்படுத்தப்பட்டன. இந்த செயல்முறையை வேட்பாளர்களின் முகவர்கள் மற்றும் தேர்தல் ஆணையம் (தேர்தல் ஆணையம்) நியமித்த தேர்தல் பார்வையாளர்கள் கவனித்தனர். மேலும் EC இன் பேஸ்புக் பக்கத்தில் நேரடி ஸ்ட்ரீமிங் வழியாக ஒளிபரப்பப்படுகிறது.

முன்கூட்டியே வாக்களிக்கும் பணிக்கான அனைத்து வாக்குப் பெட்டிகளும்  பூட்டப்பட்ட இடத்தில் வைக்கப்பட்டு, வாக்குப்பதிவு நாளில் இந்த சனிக்கிழமை (ஜூலை 4) பாலோ ஹினாய் காவல் நிலையத்தில் உள்ள தகவல் அறையில் வாக்கு எண்ணிக்கை நடைபெறும். சினி மாநிலத் இடைத்தேர்தலில் பாரிசன் நேஷனலின் முகமட் ஷரீம் எம்.டி ஜெய்ன், 41, மற்றும் இரண்டு சுயேச்சை  வேட்பாளர்களான தெங்கு டத்தோ ஜைனுல் ஹிஷாம் தெங்கு ஹுசின், 64, மற்றும் முகமட் சுக்ரி மொஹமட் ராம்லி 49 ஆகியோருக்கு இடையே மும்முனை போட்டி ஏற்பட்டிருக்கிறது.

சினி இடைத்தேர்தலில் 20,990 பதிவு பெற்ற  வாக்காளர்கள் ஆவர். 20,972 சாதாரண வாக்காளர்களும் 18 முதன்மை நிலை வாக்காளர்களும் உள்ளனர். வாக்காளர்களில் பெரும்பாலோர் (56 சதவீதம்) 40 வயது மற்றும் அதற்கு மேற்பட்டவர்கள்.வாக்காளர்களில் 10,269 ஆண்கள் மற்றும் 10,721 பெண்கள் உள்ளனர். பெக்கான் நாடாளுமன்றத் தொகுதியின் கீழ் உள்ள நான்கு இடங்களில் சினி ஒரு மாநிலமாகும். மார்ச் 18 அன்று  அமல்படுத்தப்பட்ட  மக்கள் நடமாட்டக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவு (எம்.சி.ஓ) அமல்படுத்தப்பட்ட பின்னர் நடைபெறும் முதல் இடைத்தேர்தல் இதுவாகும். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here