மெக்னம் மீண்டும் திறக்கப்பட்டதிலிருந்து இரண்டு புதிய கோடீஸ்வரர்கள்

கோலாலம்பூர்: மெக்னம்  ஜாக்பாட் முதல் பரிசான  3,998,042 வெள்ளி ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூன் 28)  ஒரு நடுத்தர வயது தொழிலதிபருக்கு அடித்துள்ளது. அவர் கணினி பெட் 6 இல் 30 வெள்ளிக்கு டிக்கெட் வாங்கியுள்ளார்.  மேலும் அவரது 1051 (முதல் பரிசு) மற்றும் 2188 (மூன்றாம் பரிசு) ஆகியவற்றின் கலவையானது அவரது குடும்பத்தின் கார்  எண்களாகும்.

நானும் என் மனைவியும் அதனை நம்ப முடியாமல் இருந்தோம். நாங்கள் உண்மையிலேயே வென்றோம் என்பதை உறுதிப்படுத்த நாங்கள் பல முறை டிக்கெட்டுகளை ஸ்கேன் செய்தோம் என்று மெக்னம் 4 டி பயன்பாட்டில் டிராவைப் பார்த்தபின் அந்த நபர் கூறினார். எனது தற்போதைய வியாபாரத்தைத் தக்கவைத்துக்கொள்வதற்கும், எனது ஊழியர்களைக் கவனித்துக்கொள்வதற்கும் எனது குழந்தைகளின் மேல் படிப்புகளுக்கான திட்டத்திற்கும் என்னிடம் ஏராளமான பணம் இருப்பது நிம்மதி பெரும்மூச்சை வரவழைக்கிறது என்றார்

ஒரு கார் பாகங்கள் பட்டறையின் உரிமையாளர் ஒரு லக்கி பிக் டிக்கெட்டில் RM2 க்கு பந்தயம் கட்டினார். அவரது 1983 (முதல் பரிசு) மற்றும் 9438 (இரண்டாம் பரிசு) ஆகியவற்றின் கலவையானது அவருக்கு RM2,327,972 ஐ வென்றது. நான் வழக்கமாக MCO க்கு முன்பு கிட்டத்தட்ட ஒவ்வொரு டிராவையும் வாங்குவேன். ஆனால் இந்த நேரத்தில் மெக்னம் திறந்தபோது, ​​ஒரு அதிர்ஷ்ட பிக் டிக்கெட்டில் எனது அதிர்ஷ்டத்தை முயற்சிக்க முடிவு செய்தேன். பணத்தை சேகரிக்க அருகிலுள்ள கடைக்குச் செல்லும் வரை நான் ஜாக்பாட் 1 ஐ வென்றேன் என்று எனக்குத் தெரியாது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here