விமான டிக்கெட் விலையை சாதாரண நிலைக்கு கொண்டு வரவும் – இஸ்மாயில் விமான நிறுவனங்களை வலியுறுத்தல்

பெட்டாலிங் ஜெயா: எம்.சி.ஓ முழுமையாக முடிவடையும் முன்பு விமான டிக்கெட் விலைகள் அதன் அசல் விலைக்கு திரும்ப வேண்டும் என்று டத்தோஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் கேட்டுக் கொண்டார். விமான டிக்கெட் விலையை இயல்பு நிலைக்கு கொண்டுவருவதற்கு விமான நிறுவனங்களுடன் கலந்துரையாட போக்குவரத்து அமைச்சகம் மற்றும் மலேசிய விமான ஆணையம் (மாவ்காம்) பணிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளதாக  தற்காப்பு அமைச்சரான அவர்  தெரிவித்தார்.

தீபகற்ப மலேசியா மற்றும் சபா மற்றும் சரவாக் இடையே அதிக உள்நாட்டு டிக்கெட் விலைகள் குறித்து அவர்கள் அறிந்திருந்ததால் எம்.சி.ஓ செயல்படுத்த ஒருங்கிணைக்கும் சிறப்பு  அமைச்சரவை கூட்டத்தின் போது இந்த முடிவு எடுக்கப்பட்டுள்ளது என்றார். ஆரம்பத்தில், விமான டிக்கெட் விலைகள் அதிகமாக இருந்தன. ஏனெனில் அவை (விமான நிறுவனங்கள்) சமூக தூர நடவடிக்கைகளின் காரணமாக முழு இருக்கை திறனை ஏற்றுக்கொள்ள முடியவில்லை. அவர்கள் ஏற்றுக்கொள்ளக்கூடிய அதிகபட்ச பயணிகள் 66% மட்டுமே.

ஆனால் இப்போது நாங்கள் விமான நிறுவனங்களை சமூக தொலைதூர நடவடிக்கைகள் இல்லாமல் முழு திறனுடன் செயல்பட அனுமதித்துள்ளோம் என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 3) தனது தினசரி மாநாட்டின் போது கூறினார். விமான நிறுவனங்கள் தங்கள் டிக்கெட் விலையை சாதாரண நிலைகளுக்கு திருப்பித் தருமாறு இஸ்மாயில் கேட்டுக்கொண்டார், குறிப்பாக மாணவர்கள், ஆசிரியர்கள் மற்றும் உயர் கல்வி நிறுவன மாணவர்கள் தங்கள் படிப்பை மீண்டும் தொடங்க உள்ளனர்.

இந்த மாணவர்கள் சபா மற்றும் சரவாக் அல்லது தீபகற்பத்தில் உள்ள பல்கலைக்கழகங்கள் அல்லது பள்ளிகளில் கலந்து கொள்ள வேண்டியிருக்கும் என்பதால் மாணவர்கள், ஆசிரியர்கள் மற்றும் உயர் கல்வி நிறுவனத்தில் உள்ள மாணவர்களுக்கு சிறப்பு டிக்கெட் விலையை வழங்க விமான நிறுவனங்களுடன் கலந்துரையாடவும் அவர் மேவ்காமிற்கு அழைப்பு விடுத்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here