நள்ளிரவில் ஏற்பட்ட தீ : மூன்று கார்கள் அழிந்தன

கோலாலம்பூர்: சனிக்கிழமை (ஜூலை 4) அதிகாலையில் ஜாலான் கூச்சிங்கிலிருந்து ஒரு ஆடம்பர அடுக்குமாடி அருகே மூன்று கார்களை அழித்த தீ விபத்து குறித்து விசாரணை நடந்து வருகிறது. நள்ளிரவு  1.19 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறைக்கு அழைப்பு வந்து சம்பவ இடத்திற்கு ஒரு குழுவை அனுப்பியது.

ராயல் ரீஜண்ட் ஸ்ரீ புத்ராமாஸ் 3  அடுக்குமாடி குடியிருப்பு அருகே சாலையோரம் நிறுத்தி வைக்கப்பட்டிருந்த மூன்று வாகனங்களை தீ விபத்தில் முற்றிலுமாக அழித்ததாக துறை செயல்பாட்டு தளபதி எஸ்.திருகையா தெரிவித்தார். இந்த சம்பவத்தில் யாரும் காயமடையவில்லை, தீ விபத்துக்கான காரணம் குறித்து நாங்கள் இன்னும் விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், செந்தூல் மாவட்ட போலீஸ் தலைவர் சண்முகமூர்த்தி இந்த சம்பவத்தை உறுதிப்படுத்தினார் மற்றும் எரிந்த கார்களில்  எண் தகடுகள் காணவில்லை என்று கூறினார். கார்கள் நன்கு வெளிச்சப்  பகுதியில் நிறுத்தப்பட்டன. கார்களின் உரிமையாளர்களை அடையாளம் கண்டு இழப்புகளை மதிப்பிட நாங்கள் இன்னும் முயற்சிக்கிறோம்  என்று அவர் கூறினார்.

இந்த சம்பவம் குறித்த தகவல்களைக் கொண்ட எவரும் இந்த வழக்குக்கு உதவுமாறு அவர் அழைப்பு விடுத்தார். அவர்கள் செந்தூல் காவல் நிலையம்  03-40482222 அல்லது அருகிலுள்ள எந்த காவல் நிலையத்திலும் தொடர்பு கொள்ளலாம். தீ விபத்துக்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 435 ன் கீழ் வழக்கு விசாரணைக்கு உட்படுத்தப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here