குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டிய 6 பேர் கைது

பெட்டாலிங் ஜெயா வட்டாரத்தில் நடத்தப்பட்ட சோதனை நடவடிக்கையின்போது குடிபோதையில்  வாகனம் ஓட்டிய  6 பேர் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர். தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளவர்கள் 22 முதல் 41 வயதுக்குட்பட்டவர்கள், அனுமதிக்கப்பட்ட வரம்பை மீறி ஆல்கஹால் அளவைக் உட்கொண்டுள்ளனர் என்று பெட்டாலிங் ஜெயா  மாவட்ட போலீஸ் தலைவர் நிக் எசானி  முகமட்  பைசல் தெரிவித்தார்.

சனிக்கிழமை (ஜூலை 11) இரவு 11 மணி முதல் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 12) அதிகாலை 3 மணி வரை நடைபெற்ற இந்த நடவடிக்கையின் போது அவர்கள் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 45 (ஏ) 1 இன் கீழ் அவை விசாரிக்கப்படுகின்றன” என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

இந்த நடவடிக்கையின் போது மொத்தம் 217 வாகனங்கள் பரிசோதிக்கப்பட்டன. பல்வேறு போக்குவரத்து விதிமீறல்களுக்கு நாங்கள் 42 சம்மன் அனுப்பியுள்ளோம் என்று அவர் கூறினார். குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டுவதைத் தடுப்பதும் இந்த நடவடிக்கையின் முக்கிய நோக்கமாகும் என்று ஏ.சி.பி நிக் எசானி கூறினார். துரதிர்ஷ்டவசமாக, போதையில் இன்னும் பலர் வாகனம் ஓட்டுகிறார்கள். அவர்கள் தங்களை மட்டுமல்ல, சாலையில் உள்ள மற்றவர்களையும் ஆபத்துக்குள்ளாக்குகிறார்கள் என்று அவர் கூறினார். இதுபோன்ற நடவடிக்கைகளை போலீசார் தொடருவார்கள் என்று ஏ.சி.பி நிக் எசானி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here