காவல்துறையினரை முகநூல் வழி அவமதித்த வேலையில்லா ஆடவருக்கு 2 ஆயிரம் வெள்ளி அபராதம்

கோலாலம்பூர்: நெட்வொர்க் வசதிகளை முறையற்ற முறையில் பயன்படுத்தியதற்காக வேலையில்லாத ஒருவருக்கு இன்று அமர்வு நீதிமன்றம் RM2,000 அபராதம் விதித்துள்ளது.

நீதிபதி எம். எம். எட்வின் பரம்ஜோதி 30 வயதான முகமது ஷாஹ்ரிசால் எம்டி ஷா ருடினுக்கு இந்த அபராதத்தை விதித்தார். முகமது ஷாஹ்ரிசல் தனது முகநூல் பக்கத்தின் மூலம் மற்றவர்களை எரிச்சலூட்டும் நோக்கத்துடன் காவல்துறையினருக்கு எதிராக தெரிந்தே தகவல்தொடர்புகளை பரப்பினார் மற்றும் ஏப்ரல் 28 அன்று இரவு 8 மணிக்கு “ரிஸ் மஹ்மா” என்ற சுயவிவரப் பெயருடன் குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

எட்வின் குற்றம் சாட்டப்பட்டவரின் பதிவு தீங்கிழைக்கும் நோக்கம் இல்லாமல் இருந்தாலும், கோவிட் -19 க்கு எதிரான போராட்டத்தில் காவல்துறையினரின் பங்களிப்புகளை முன்னணியில் வைத்திருப்பவர்களை குறைத்து மதிப்பிட்டுள்ளது என்றார். அரசு துணைவழக்கறிஞர் அன்னூர் அதிகா அப்துல் ஹாடி வழக்கினை நடத்தினார். முகமது ஷாஹ்ரிசால் சார்பாக எந்த வழக்கறிஞரும் ஆஜாராகவில்லை. ஆனால் நீதிமன்றம் விதித்த அபராத தொகையை அவர் செலுத்தினார். பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here