ஜாஹிட்: முஃபாக்கத்துடன் கூட்டணியைத் தொடர, அம்னோ பெரிகாத்தானில் இணையாது

கோலாலம்பூர்: ஆளும் ஒப்பந்தம் முறையான கூட்டணியாக பதிவுசெய்தால், பெரிகாத்தான்  நேஷனலில் முறையாக சேர வேண்டாம் என்ற தனது கட்சியின் முந்தைய முடிவை அம்னோ தலைவர் டத்தோஶ்ரீ டாக்டர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி  மீண்டும் உறுதிப்படுத்தியுள்ளார்.

அதற்கு பதிலாக, அம்னோ, பிஏஎஸ் உடனான  பெரிகாத்தான்  நேஷனல் ஒப்பந்தத்திற்கு அர்ப்பணிப்புடன் இருக்கும். பெரிகாத்தான் ஒப்பந்தத்தில் முறையாக சேருவதற்கு எதிரான கட்சியின் முடிவு. அது அரசாங்கத்தின் ஆதரவை வாபஸ் பெறுவதாக அர்த்தமல்ல, அவர் மேலும் கூறினார்.

“நாங்கள் பெரிகத்தானிலிருந்து வெளியேறுகிறோம் என்ற அறிவிப்பு அல்ல. பெரிகாத்தான் பதிவு செய்யப்படுமானால் நாங்கள் அதன் அங்கமாக இருக்கப் போவதில்லை என்பது எங்கள் முடிவு, ”என்று வியாழக்கிழமை (ஜூலை 30) பெடரல் நீதிமன்றத்தில் செய்தியாளர்களைச் சந்தித்தபோது அவர் கூறினார்.

தற்போது, ​​பெரிகத்தான் ஒப்பந்தம் இன்னும் சங்கங்களின் பதிவாளரிடம் (ROS) பதிவு செய்யப்படவில்லை. முன்னதாக வியாழக்கிழமை, அம்னோ உச்ச மன்ற உறுப்பினர் டத்தோஶ்ரீ தாஜுதீன் அப்துல் ரஹ்மான், பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து  மலேசியா முஃபாக்கட் நேஷனல் உடனான ஒத்துழைப்பை அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்று கூறினார். பெர்சத்து மற்றும் முஃபாக்கட் நேஷனல் இடையே ஒரு “சாசனம்” விரைவில் கையெழுத்திடப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here