எம்சிஓவை பின்பற்றாத 186 பேர் கைது

சப்ரி யாக்கோப்
பாதுகாப்பு அமைச்சர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப்

பெட்டாலிங் ஜெயா: மீட்பு இயக்க கட்டுப்பாட்டு உத்தரவை (எம்.சி.ஓ) மீறியதற்காக 186 பேரை போலீசார் வியாழக்கிழமை (ஜூலை 30) கைது செய்ததாக  தற்காப்பு அமைச்சர் (பாதுகாப்பு) டத்தோஶ்ரீ  இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் தெரிவித்தார்.

அந்த எண்ணிக்கையில், 41 பேர் ரிமாண்ட் செய்யப்பட்டனர், மூன்று பேர் ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்டனர், 142 பேருக்கு அபராதம் விதிக்கப்பட்டுள்ளது. கட்டாய வீட்டு தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்பட்ட தனிநபர்கள் மீது 1,942  மீது  போலீசார் சோதனை நடத்தியதாகவும் அவர் கூறினார். சட்டவிரோதமாக குடியேறியவர்களின் நுழைவைத் தடுக்க ஓப்ஸ் பென்டெங்கின் கீழ் 59 சாலைத் தடைகளில் 41,748 வாகனங்களை போலீசார் சோதனை செய்தனர்.

ஜூலை 24 முதல் 30 வரை சுமார் 2,800 பேர் நாடு திரும்பியதாக இஸ்மாயில் சப்ரி கூறினார். இந்த எண்ணிக்கையில் இருந்து 11 பேர் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டனர், மீதமுள்ளவர்கள் 11 ஹோட்டல்களிலும் ஐந்து மையங்களிலும் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளனர் என்று பெர்னாமா தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here