நெடுஞ்சாலையின் அவசர பாதையில் வேண்டாம் பிரார்த்தனை

கோலாலம்பூர்: கோலாலம்பூர்-காராக் நெடுஞ்சாலையைப் பயன்படுத்தும் வாகன ஓட்டிகள் பாதுகாப்பு காரணிகளால் அவசர பாதையில் பிரார்த்தனையை மேற்கொள்ள வேண்டாம் என்று அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது. கோலாலம்பூர்-காராக் நெடுஞ்சாலை மற்றும் கிழக்கு கடற்கரை அதிவேக நெடுஞ்சாலை கட்டம் 1 (எல்பிடி 1) ஆகியவற்றின் சலுகையாளரான அனி பெர்ஹாட் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்கள் அல்லது பிற வாகனங்கள் அவசரகால பாதையில் தனிநபர்கள் இருப்பதை அறிந்திருக்க மாட்டார்கள் என்றார்.

நெடுஞ்சாலை பயன்படுத்துபவர்களின் பொறுமையையும், பண்டிகை காலங்களிலும் பொது விடுமுறை நாட்களிலும் கிழக்கு கடற்கரைக்குச் செல்லும் போது முஸ்லிம்கள் பிரார்த்தனை செய்ய கீழ்ப்படிதலையும் நாங்கள் மிகவும் பாராட்டுகிறோம். இருப்பினும், நெடுஞ்சாலையின் ஆபரேட்டர் என்ற வகையில், பாதுகாப்பு காரணிகளால் அவசர பாதையில் பிரார்த்தனை செய்யக்கூடாது என்பதற்காக சாலை பயனர்களிடமிருந்து பொறுமையையும் உரிய விடாமுயற்சியையும் கோருகிறோம் என்று ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 2) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

சமீபத்தில், சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வந்த ஒரு படம், நெடுஞ்சாலை பயனர்கள், ஹரி ராயா ஹாஜி கொண்டாட்டத்திற்காக தங்கள் சொந்த ஊர்களுக்குத் திரும்பி வருவதைக் காட்டியது. போக்குவரத்து நெரிசல் காரணமாக காராக் நெடுஞ்சாலையின் 32 கிலோ மீட்டர்  அவசர பாதையில் தங்கள் சுபு (விடியல்) பிரார்த்தனைகளை நிகழ்த்தி இருக்கின்றனர். இதற்கிடையில், நெடுஞ்சாலை பயனர்கள் தங்கள் பயணத்தைத் திட்டமிடுவார்கள் என்று நம்புகிறோம்.  இதில் கிள்ளான் பள்ளத்தாக்குக்கு திரும்பும் போது எல்பிடி 1 மற்றும்  காராக் நெடுஞ்சாலையில் உள்ள ஓய்வு மற்றும் சேவை பகுதிகளில் (ஆர் அண்ட் ஆர்) நிறுத்தங்கள் அடங்கும். இது எதிர்பார்த்த போக்குவரத்து நெரிசலுக்கு தங்களைத் தயார்படுத்துவதாகும் என்று அந்த  அறிக்கை  தெரிவித்தது. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here