காரை தாக்கிய யானை: 5 பேர் உயிர் தப்பினர்

ஈப்போ: கிரிக் அருகே கிழக்கு-மேற்கு நெடுஞ்சாலையில் ஞாயிற்றுக்கிழமை    (ஆகஸ்ட் 2) யானை மீது கார் தாக்கியதில் ஐந்து பேர் காயமின்றி தப்பினர். இரவு 7 மணியளவில், யானை கார் கொம்பால்  காரை தாக்க முயற்சித்த போது  கார் தடுமாறியதாகக் கூறப்படுகிறது.

கிளந்தானில் இருந்து கிரிக் நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்த கார், சாலையின் நடுவில் விலங்கைக் கண்டதும் நிறுத்தப்பட்டதாக வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. கிரிக்  மாவட்ட போலீஸ் தலைவர் சுல்கிஃப்லி மஹ்மூத் திங்கள்கிழமை (ஆகஸ்ட் 3) இந்த சம்பவத்தை உறுதிப்படுத்தினார்.

இதற்கிடையில், பேராக் வனவிலங்கு மற்றும் தேசிய பூங்காக்கள் துறை (பெர்ஹிலிட்டன்) இயக்குனர் யூசோஃப் ஷெரீப் கூறுகையில், இந்த சம்பவம் குறித்து திணைக்களத்திற்கு அறிக்கை கிடைத்துள்ளதாகவும், சுற்றியுள்ள பகுதிகளை சரிபார்க்க அதன் அதிகாரிகளுக்கு பணிபுரிந்துள்ளது.

சாலையில் செல்லும் வாகன ஓட்டிகள் பொறுமையாக இருக்க வேண்டும், இரவில் தங்கள்  மேல் நோக்கி பாய்ச்சும் (high-beam) விளக்குகளைப் பயன்படுத்த வேண்டாம் என்று யூசாஃப் கூறினார். யானைகளை விரட்டும் முயற்சியில் அவர்கள்  காரின் ஹாரனை பயன்படுத்த  வேண்டாம் என்றும் அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here