ஜோகூர்: மூன்று மருத்துவமனை உள்ளிட்ட 517 கட்டடங்கள் இன்னும் தீயணைப்பு சான்றிதழை பெறவில்லை

ஜோகூர் பாரு: மாநிலத்தின் மூன்று மருத்துவமனைகள் உட்பட சுமார் 517 கட்டிடங்கள் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையிடமிருந்து தங்களது தீயணைப்புச் சான்றிதழை (எஃப்சி) இன்னும் பெறவில்லை என்று டத்தோ  யஹாயா மாடிஸ் தெரிவித்துள்ளார். ஜோகூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு இயக்குனர், 10 மருத்துவமனைகள் உட்பட மொத்தம் 2,530 உயர் ஆபத்தான கட்டிடங்கள் உள்ளன. அவை சான்றிதழைப் பெற வேண்டும். அதிக ஆபத்துள்ள கட்டிடங்கள் மட்டுமே எஃப்சி  பெற வேண்டும் என்று அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

திங்கட்கிழமை (ஆகஸ்ட் 3) நிலவரப்படி மொத்தம் 2,013 கட்டிடங்கள் திணைக்களத்திடமிருந்து சான்றிதழைப் பெற்றுள்ளன. மீதமுள்ளவை இன்னும் பெறவில்லை அல்லது சான்றிதழ் பெறும் பணியில் உள்ளன என்று அவர் கூறினார். மாநில தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை மற்றும் அரசு சாரா அமைப்புக்கு இடையிலான ஹரி ராயா ஹாஜி கொண்டாட்டத்தில் கலந்து கொண்ட பின்னர் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் அவர் இதனைத் தெரிவித்தார். ஜோகூரில் உள்ள மூன்று மருத்துவமனைகள் தங்களது எஃப்.சி துறையிலிருந்து  சான்றிதழ் பெறுவதற்கான பணிகள் நடைபெற்று வருகின்

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here