பெர்சத்து கட்சியை விட்டு வெளியேறினார் ஜெராம் சட்டமன்ற உறுப்பினர்

கிள்ளான்: ஜெராம் சட்டமன்ற உறுப்பினர்  முகமட் ஷைட் ரோஸ்லி  பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியாவை விட்டு வெளியேறிவிட்டார். மேலும் பலர் விரைவில் இதைச் செய்வார்கள் என்று கூறுகிறார். கட்சியின் கோல சிலாங்கூர் பிரிவுத் தலைவரான ஷைட், சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 8) செத்தியா அலாமில்  நடைபெற்ற பத்திரிகையாளர் சந்திப்பில் கட்சியில் இருந்து விலகுவது குறித்து அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை வெளியிடுவார் என்றார். கோல சிலாங்கூர் பிரிவு கலைக்கப்படும் என்றும் அவர் கூறினார். கலைக்கப்பட்ட முதல் பிரிவு இதுவாகும். சிலாங்கூரில் கட்சியை விட்டு வெளியேறிய முதல் பெர்சத்து மாநில சட்டமன்ற உறுப்பினர் நான்  என்று அவர் கூறினார்.

அவரைத் தவிர, சிலாங்கூரில் மேலும் நான்கு பெர்சத்து சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள் உள்ளனர். பெர்சத்துவிலிருந்து விலகுவதற்கான தனது முடிவை துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமது  தோற்றுவிக்கவிருக்கும் புதிய கட்சியால் தூண்டப்பட்டதாக ஷைட் கூறினார். “புதிய கட்சி பதிவு செய்யப்படும்போது நான் அதில் சேருவேன். அதுவரை நான் ஒரு சுயேச்சை சட்டமன்ற உறுப்பினராக இருப்பேன்” என்று ஷைட் கூறினார்.

கட்சி மற்றும் அதன் தலைமை மீதான நம்பிக்கையை பலர் இழந்துவிட்டதால் மற்ற பிரிவுகளும் இதைப் பின்பற்றும் என்றார். அம்னோவுடன் பெர்சத்து  ஒத்துழைப்பது பல கட்சி உறுப்பினர்களை பெரிதும் வீழ்த்தியது என்று ஷைட் கூறினார். தலைமை அதன் அடிமட்ட உறுப்பினர்களுடன் ஒத்துழைப்பு பற்றி விவாதிக்கவில்லை. இது எங்களுக்கு ஏற்றுக்கொள்ள முடியாதது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இதற்கிடையில், கட்சியின் கிள்ளான் பிரிவும் இன்று பிற்பகுதியில் கலைக்கப்படும் என்று வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. டாக்டர் மகாதீர் வெள்ளிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 7) ஒரு புதிய மலாய் மற்றும் பூமிபுத்ராவை அடிப்படையாகக் கொண்ட கட்சியை உருவாக்கப்போவதாக அறிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here