செவிலியருக்கு கோவிட்-19 தொற்று

ஈப்போ: இங்குள்ள ஒரு கிளினிக்கில் நோய்க்கு சாதகமாக பரிசோதித்த ஒரு செவிலியரால் சிகிச்சையளிக்கப்பட்ட நோயாளிகள் உட்பட அனைத்து நெருங்கிய தொடர்புகளிலும் கோவிட் -19  உறுதி செய்யப்பட்டது கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

மாநில சுகாதார இயக்குனர் டத்தோ  டாக்டர் டிங் லே மிங் கூறுகையில், சுகாதார பணியாளர் சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 7) நேர்மறையாக கண்டறியப்பட்டார். கேள்விக்குரிய செவிலியர் மேலதிக சிகிச்சையைப் பெறுவதற்காக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். நோய்த்தொற்றுக்கான காரணத்தைத் தீர்மானிக்க முழுமையான விசாரணை இன்னும் நடைபெற்று வருகிறது.

கோவிட் -19 க்கு செவிலியர் ஒரே வீட்டில் வசிக்கும் ஐந்து குடும்ப உறுப்பினர்களின் ஆரம்ப திரையிடல்கள் இல்லாமல்  இருந்தன  என்று அவர் சனிக்கிழமை இரவு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சுவாசக்குழாய் நோய்த்தொற்றின் அறிகுறிகள் இருந்தபோதிலும், செவிலியரை வேலை செய்ய அனுமதித்ததற்காக சுகாதார நிலையத்தில் கோபமடைந்த ஒரு நபரிடமிருந்து ஒரு சமூக ஊடக இடுகையை துறை கவனித்ததாக டாக்டர் டிங் கூறினார். அந்த இடத்தில் கடமையில் இருந்த ஒரு சுகாதார ஊழியர் உறுதி செய்ததை பரிசோதித்ததை அடுத்து, அவரது மனைவி மற்றும் குழந்தை கோவிட் -19 சோதனைகளுக்கு உட்படுத்தப்பட்டதாக அந்த நபர் கூறினார்.

சுகாதார பணியாளருக்கு முன்னர் இன்ஃப்ளூயன்சா-போன்ற நோய் (ஐ.எல்.ஐ) அறிகுறிகள் இருந்தன என்றும் கோவிட் -19 க்கான விசாரணையில் (பி.யு.ஐ) நோயாளியாக வைக்கப்படவில்லை என்றும் டாக்டர் டிங் கூறினார்.

கெடாவில் (நிர்வாக) மேம்பட்ட இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் கீழ் உள்ள பகுதிகளைப் பார்வையிட்ட வரலாற்றையும், இதற்கு முன்னர் எந்தவொரு உறுதி செய்யப்பட்ட கோவிட் -19 சம்பவங்களுடன்  நெருங்கிய தொடர்புக்கு வந்த வரலாற்றையும் செவிலியர் கொண்டிருக்கவில்லை. அவர் ஒரு முகக்கவசம் அணிந்து தனது வழக்கமான வேலையைச் செய்யும்போது வழக்கமான சுகாதார நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டு வருகிறார் என்று அவர் மேலும் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here