ஜோகூர் பெர்சத்து மகாதீரின் புதிய கட்சிக்கு ஆதரவு வழங்காது

இஸ்கந்தார் புத்ரி: துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமதுவின் அரசியல் கட்சியில் சேர ஜோகூர் பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து  மலேசியா தலைவர்களும் அதன் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மாநில பிரதிநிதிகளும் தூண்டப்பட மாட்டார்கள் என்று தலைவர் மஸ்லான் புஜாங் கூறினார். பெர்சத்துவின் தலைவராக இருக்கும் பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினுக்கு ஜோகூர் பெர்சத்து முழுமையாக ஆதரவளிப்பதாக கூறினார்.  டாக்டர் மகாதீர் உட்பட எவரும் ஒரு அரசியல் கட்சியை உருவாக்க முடியும். ஏனெனில் இது நமது கூட்டாட்சி அரசியலமைப்பில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. அங்கு நம் நாடு ஜனநாயகத்தை நடைமுறைப்படுத்துகிறது.

“டாக்டர் மகாதீர் ஒரு சிறந்த அரசியல்வாதி, அவர்  60ஆண்டுகளுக்கும் மேலான அனுபவமுள்ளவர்.   ஜோகூர் மாநிலத்தில் அவர்  சொந்த ஆதரவாளர்களைக் கொண்டிருக்கிறார். ஆனால் அவர்  ஜோகூர்  பெர்சத்து உறுப்பினர்களை தனது புதிய கட்சிக்கு இழுக்க மாட்டார் என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை தெரிவித்தார். மாநில கல்வி, தகவல், பாரம்பரியம் மற்றும் கலாச்சாரக் குழுத் தலைவரான புத்ரி  வாங்சா சட்டமன்ற உறுப்பினர் ஜோகூர் பெர்சத்துக்குள்  டாக்டர் மகாதீரின் ஆதரவாளர்கள் அதன் மொத்த உறுப்பினர்களில் ஐந்து சதவீதத்திற்கும் குறைவானவர்கள் என்று கூறினார். அனைத்து 26 ஜோகூர் பெர்சத்து  பிரிவு தலைவர்களும் முஹிடினுக்கு தொடர்ந்து ஆதரவளிப்பார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

ஜோகூர் பெர்சத்துவில் பூசல்  உருவாகி வருவதாக ஒரு ஆன்லைன் போர்டல் மேற்கோள்கள் கூறியது. மேலும் பாகோவில் முஹிடின் ஆதரவாளர்கள்  கூட டாக்டர் மகாதீரின் புதிய கட்சியில் சேருவதை நிராகரிக்க முடியாது.டாக்டர் மகாதீரின் கட்சிக்கு இன்னும் பெயர் கூட இல்லை என்றாலும், ஒரு ஜோகூர் பெர்சத்து  மூத்த சட்டமன்ற உறுப்பினர் அதில் சேர வலுவான ஆர்வம் இருப்பதாகக் கூறினார். “கட்சி பதிவு செய்யப்படவில்லை என்றாலும், அதில் சேர விரும்பும் உணர்வு, குறிப்பாக பெர்சத்து உறுப்பினர்களிடையே தெளிவாகத் தெரிகிறது” என்று பெயர் தெரிவிக்க விரும்பாத சட்டமன்ற உறுப்பினர்  கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here