விரிவுரையாளர் கொலை : கணவர் மீது நாளை குற்றச்சாட்டு

பெட்டாலிங் ஜெயா: விவாகரத்து கோரி தொடர்ந்து தனது விரிவுரையாளர் மனைவியை ஆத்திரத்தில் கொலை செய்ததாகக் கூறப்படும் நபர் மீது நாளை செவ்வாய்க்கிழமை (ஆக.11)  கொலைக் குற்றச்சாட்டு சுமத்தப்படும்.

சந்தேக நபர் செவ்வாய்க்கிழமை சிப்பாங் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்படுவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்று சிலாங்கூர் சிஐடியின் தலைமை மூத்த உதவி ஆணையர் டத்தோ ஃபட்ஸில் அஹ்மத் தெரிவித்தார். 41 வயதான சந்தேக நபர் கொலையுண்டவரிடம்  விவாகரத்து கோரி  மனு தாக்கல் செய்திருந்தார் என்று அவர் திங்களன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

காவல்துறையினரின் விசாரணையை எளிதாக்குவதற்காக சந்தேக நபரின் ஏழு நாள் தடுப்புக்காவலில்  தனது மனைவியை தலைக்கவசத்துடன் கழுத்தை நெரித்து கொலை செய்ததாக நம்பப்படுகிறது.  போலீஸ் விசாரணையை எளிதாக்க மேலும் ஆறு நாட்களுக்கு நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது. மாஜிஸ்திரேட் அயுனி இசாட்டி சுலைமான் வியாழக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 6) தொடங்கி ஆகஸ்ட் 12 வரை சிப்பாங் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் தடுப்பு காவல்  உத்தரவை பிறப்பித்தார்.

அரசு சாரா அமைப்பின் தன்னார்வலரான சந்தேகநபர் முன்பு ஜூலை 31 முதல் தடுப்புக்காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.   ஜூலை 30 ஆம் தேதி, யுனிவர்சிட்டி இஸ்லாம் அந்தாரா பங்சா மலேசியா (யுஐஏஎம்) உடன் விரிவுரையாளர் தனது காரில் பி.கே.என்.எஸ் பிங்கிரான் சைபர்ஜெயா, சிப்பாங்கில் உள்ள தாமான் பெர்டானா, புச்சோங், ஜூலை 29 அன்று ஒரு ஏரியின் அருகே இறந்து கிடந்தார். தகவல்களின்படி, சந்தேக நபர் தனது மனைவியைத் தேடுவதாக நடித்துள்ளதாகக் கூறப்படுகிறது.  கொலை தண்டனைச் சட்டப் பிரிவு 302இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரணைக்கு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here